Lần đầu tiên nhận member số lượng lớn !

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Reactions
6,026
MR
7.771
Insuree Balance
15053|500
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn ,

Thời gian tới đây mình sẽ tuyển khoảng 100 mem mới , đào tạo toàn bộ từ a - z , từ lúc chưa biết gì đến lúc nắm chắc nghề trong tay .

Bên mình hỗ trợ cho vay tiền sock từ tháng thứ 2 trở đi tức là , khi làm việc tháng đầu tiên ví dụ 30 ngày tháng 5 thì nộp acc tổng kết chờ 30 tháng 6 net mới thanh toán .

Thì tiền sock tháng 5 các bạn phải tự đầu tư , sau đó mình có thể cho các bạn vay tiền sock tháng 6 nếu như các bạn có nhu cầu

với điều kiện khi các bạn vay sẽ phải inbox vào nick forum mình với tiêu đề :

Member ( tên bạn ) vay để mua sock làm việc .

Sau khi tiền về mình sẽ trừ tiền sock đi và thanh toán đủ cho các bạn .

Trường hợp các bạn bắt đầu làm việc từ sau ngày 15 của tháng đầu tiên trở đi thì mình ko hỗ trợ cho vay tiền sock

Tuy nhiên phương thức thanh toán sẽ là theo tháng, khi nào nhận được thanh toán từ network , và lúc đó sẽ tính số tiền về được tương ứng với số tiền các bạn làm được rồi mình sẽ thanh toán cho các bạn qua bank.

Bạn nào có nhu cầu muốn hợp tác lâu dài, thì comment đặt chỗ ở dưới nhé !

Bên mình đợt này chỉ yêu cầu duy nhất là chăm chỉ chịu khó, khi các bạn đã quyết định làm với mình thì phải đảm bảo được tiến độ công việc, nghỉ phải báo trước . Tôn trọng công việc là được ,

Tuy vậy trong số 100 người này nếu có 5-10 bạn mình cảm thấy thực sự tin tưởng thì các bạn sẽ đi theo mình mãi mãi vào chế độ và chính sách khác luôn .

Thân !

Last edited:
Ké 1 chân đi đập chai

em xin 1 slot ạ :D

Đăng kí

Bái kiến sư phụ :v

1 vé liền

đăng kí 1 slot, vốn e tự bỏ ko cần vay mượn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays