Warning lamthaos Chạy ads fb xong fanpage bị block

nxhsimple

Junior
Reactions
142
MR
0.117
Insuree Balance
0
Mình có thuê bạn lamthaos chạy ads fb 2 bài ,1 chiến dịch 3 ngày hết 450k và 1 chiến dịch 1 ngày 500k
tổng hết 950k không biết bạn ấy chạy bằng cái gì mà giờ cái fanpage của mình bị block luôn không thể làm gì cả ảnh hướng tới công việc của mình rất nhiều mà giờ fb bạn đó cũng bị khoá luôn rồi thì phải . Bạn có online 4rum thì vào đây giải quyết còn nếu không online thì mình xin mod chuyển qua scam

Hóng .....
.
.
..
.
.
..
Ra Bank làm cái thẻ visa add vào mà tự chạy thì ko làm.
Cái này còn phải xem bị nó chém vì tội gì, chạy ads mấy hàng FB cấm thì nó cũng chém thôi, cũng chưa chắc tại thằng chạy ... Còn tk người chạy đang bị bắt xác minh thì có khả năng liên quan tới payment ..

chạy ads thì liên quan gì khóa page, page chạy sản phẩm cấm này nọ, hiện tại tài khoản qc mình bị khóa, nick khóa luôn, khóa page thì bạn xem lại sản phẩm bạn ấy, fb gio` biết bao nhiêu sản phẩm bị cấm quảng cáo.

sản phẩm bị cấm qc, sao lên camp dc, khó hiểu :'(

giờ bạn yêu cầu seller cung cấp thông tin tài khoản chạy quảng cáo, visa.v..v. xem có hợp pháp hay không rồi tính tiếp

Game JX thì ai cấm mà nói do sản phẩm

chạy ads thì liên quan gì khóa page, page chạy sản phẩm cấm này nọ, hiện tại tài khoản qc mình bị khóa, nick khóa luôn, khóa page thì bạn xem lại sản phẩm bạn ấy, fb gio` biết bao nhiêu sản phẩm bị cấm quảng cáo.
Giờ ông lý giải vì sao cái fb chính của ông ( fb này chạy quảng cáo cho tôi ) bị khóa đi

Hóng ..

Vãi kin .. nhà có cái ... mẹt để làm ăn ... ko chơi son phấn bậy đc rồi :D

him này hồi trước mình cũng bị block 1 fanpage , đã report sao vẫn sống tới h nhỉ

Tự fund tiền lên mà chạy ham rẻ thuê rồi la . Cái gì cũng có giá của nó hết

cái này là do lập page 1 triệu like cho btc-e.com sống lại nên nó block phải rồi :D :D

Đứng ở phương diện khách quan mà nói, việc Page bị block và việc Account Ads bị khóa không liên quan đến nhau. Mình cũng bị khóa tài khoản Ads nhưng chưa chết page bao giờ.
Mình nghĩ lamthao nên hỗ trợ chủ thớt kháng nghị.
Page của chủ thớt là về gì vậy?

Game võ lâm bạn à

Mình có thuê bạn lamthaos chạy ads fb 2 bài ,1 chiến dịch 3 ngày hết 450k và 1 chiến dịch 1 ngày 500k
tổng hết 950k không biết bạn ấy chạy bằng cái gì mà giờ cái fanpage của mình bị block luôn không thể làm gì cả ảnh hướng tới công việc của mình rất nhiều mà giờ fb bạn đó cũng bị khoá luôn rồi thì phải . Bạn có online 4rum thì vào đây giải quyết còn nếu không online thì mình xin mod chuyển qua scam
View attachment 100247
View attachment 100248
View attachment 100249
View attachment 100250
thuê em chạy cho bác,bảo hành page+face mở khóa block vĩnh viễn.
p/s bác không thuê em nữa thì khóa block tự bác mở em hết trách nhiệm

Võ Lâm Lậu hay là chỉ là cộng đồng? Nếu Fanpage Game Võ Lâm Lậu mà bị nó report về bản quyền bla bla thì chưa chắc đã chết bởi thằng chạy ads.
Tụi FB lắm khi vẫn lên camp đc, ví dụ bán quần áo.. Tới khi bị report bán hàng fake nó mới chém thoai.
Nói chung cái này phải kháng nghị và hỏi rõ vì sao khoá page thì mới biết tại ai đc.

Đang kháng nghị rồi ông. Chờ xem tụi fb nói lý do thôi
Võ lâm lậu tôi chưa thấy trang bị khóa luôn. mà cái game tôi mới mở đc 3 ngày thằng nào rãnh đi rp

Võ Lâm Lậu hay là chỉ là cộng đồng? Nếu Fanpage Game Võ Lâm Lậu mà bị nó report về bản quyền bla bla thì chưa chắc đã chết bởi thằng chạy ads.
Tụi FB lắm khi vẫn lên camp đc, ví dụ bán quần áo.. Tới khi bị report bán hàng fake nó mới chém thoai.
Nói chung cái này phải kháng nghị và hỏi rõ vì sao khoá page thì mới biết tại ai đc.
bọn VNG nó ko rảnh quần đi report ba cái cùi bắp như thế đâu ô ơi. :D
nghi vấn dùng đồ chùa chạy nên bị block cả acc chạy lẫn page :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom