Ask Làm web đen sao cho an toàn ? Xin cao nhân chỉ giáo

vinacuto

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như câu hỏi bên trên ... em làm web cũng một time mà thắc mắc vãi. Hiện em đang dùng 2 thứ như sau

Domain Gôgle (đã bảo mật danh tánh)
Host A2 Hosting

em đang làm một số trang bán hàng bình thường thôi. Nhưng nếu em muốn làm web đen (bez, ích ích ích) với 2 thành phần được kể bên trên thì có ổn không mọi người ?

Hóng cao nhân chỉ giáo ☹️

Ko dùng info thật để reg domain, host, domain thì ẩn info, ip host proxy qua cloudflade
Ko dùng info thật để nhận tiền về
Mà dự là bỏ cuộc trước khi kiếm dc cơm, mảng này cũng lắm ông làm lắm
khỏi làm cho nhanh bác ạ =]]

Mình chỉ khuyên bạn nên bỏ đi là vừa đừng tốn công với thời gian làm gì, vì mình đã làm 2 năm rồi.
+Sever úp phim sập 1 phát thì lại phải chạy úp lại từ đầu vừa không rút được tiền vừa mất thời gian.
+Nếu làm về dạng download thì một tháng chắc được vài người reg.
+Pop up thì miễn bàn vì mình đi seeding với backlink liên tục cho cái website của mình trên mọi mặt trận từ Châu Âu tới Châu Á mà hiện tại rút ra xong chỉ đủ huề vốn tiền thuê hosting cho website,PTC cũng vậy.
Nếu chày cối thì có thể sẽ phát triển lên nhưng mình thì sủi cho nhanh, bán đồ 1 ngày = mẹ chạy cái website 2 năm.

Site bạn ko lớn thì cũng chẳng lo bị sờ mó đâu. Còn muốn chắc cú thì cứ làm hết trên vps vs đừng xài info thật.
Làm trải nghiệm đi bạn đừng nghe ai bàn ra hết, người ta ko thành công ko có nghĩa là bạn cũng ko làm đc.
Có làm là có hi vọng, dù chỉ 10% ăn cơm 90% ăn sht. Nhưng ít ra bạn có nhiều hơn tui ko làm vs tụi bàn ra đc 10% :popo_big_smile:

Site bạn ko lớn thì cũng chẳng lo bị sờ mó đâu. Còn muốn chắc cú thì cứ làm hết trên vps vs đừng xài info thật.
Làm trải nghiệm đi bạn đừng nghe ai bàn ra hết, người ta ko thành công ko có nghĩa là bạn cũng ko làm đc.
Có làm là có hi vọng, dù chỉ 10% ăn cơm 90% ăn sht. Nhưng ít ra bạn có nhiều hơn tui ko làm vs tụi bàn ra đc 10% :popo_big_smile:
là cứ lấy lấy vps làm host hả , hay làm cái gì từ làm web đến up video lên host đều trên vps

cứ nhìn web phimmoi doanh thu hàng tháng tính bằng tỷ là thấy rồi , sao ko ai xử họ , mấy đứa bị tóm đa số là tham nên bị họ gài bẫy thôi , còn bet thì tham tiền nên nhận tiền trực tiếp từ bank nên bị tóm

cứ nhìn web phimmoi doanh thu hàng tháng tính bằng tỷ là thấy rồi , sao ko ai xử họ , mấy đứa bị tóm đa số là tham nên bị họ gài bẫy thôi , còn bet thì tham tiền nên nhận tiền trực tiếp từ bank nên bị tóm
phimmoi thì khó mà so sánh với họ được ... cây đa cây đề rồi bạn ơi ;)

sao so sánh v đc bạn,web phimmoi hay bilutv chẳng qua là web phim lậu,chỉ có vi phạm bản quyền thôi cùng lắm là xử phạt hành chính.Còn làm phim ếch như bạn chủ thớt là vi phạm luật hình sự mà.

phimmoi nó ko bắt đơn giản vì chế tài cho mục bản quyền chưa căng,còn site xxx là truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy,có luật hẳn hoi...còn đam mê khó bỏ thì nhờ đứa nào ở us nó đăng ký domain + info us ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,523
170,624
Latest member
dolsikaxpp777

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom