Ask Làm Video Thử thách cho Bé như này Ăn thua không mấy bác

lamzozonami

Senior
Reactions
108
MR
0.094
THỬ THÁCH : ĐOÁN TÊN LOÀI VẬT là video tổng hợp các câu đố của Bé Thông Minh nhằm mang lại sự giải trí cho bạn. 💤 Hãy cùng tham gia trả lời các câu hỏi để mở mang tri thức và trở thành những người thông minh nhất. 🏆🏆🏆

Các bác chỉ giáo xem cần cải thiện những gì nhé.

nham

thay vì làm hoạt hình mất công vậy thì nên ra chợ mua trái đây đầy màu sắt về mà quay , như thế sẽ khó bị bắt bản quyền nhận vơ hơn , video lại sinh động , chú ý đến ánh sáng khi quay sao cho đã con mắt là đc ,
vì sao họ hay chọn cách này là vì họ muốn tay không bắt giặt muốn bỏ ra 1 tí sức và 1 tí điện chạy máy tính mà kiếm tiền , đó làm tâm lý chung , nên đầu tư nhé

Bác ra may 1 bộ người nhện rồi đóng làm siêu anh hùng, bao hút kkk

Trẻ con giờ nó thích chơi game điện thoại thôi , rảnh đâu mà xem mấy cái này

THỬ THÁCH : ĐOÁN TÊN LOÀI VẬT là video tổng hợp các câu đố của Bé Thông Minh nhằm mang lại sự giải trí cho bạn. 💤 Hãy cùng tham gia trả lời các câu hỏi để mở mang tri thức và trở thành những người thông minh nhất. 🏆🏆🏆

Bây giờ gạ con nít cũng ko còn ngon như trước bác ơi =D

Tùy Bác xác định làm giải trí hay 'có ý định giáo dục' nha. Nếu giáo dục thì chắc phải đầu tư chỉ chu hơn và giúp người xem thấy hữu ích.

Thấy trẻ em bây giờ nó thích xem video có người đóng hơn kiểu video này. Những game kiểu này trên appstore không thiếu thể loại cho con nít, mà lại tương tác trực tiếp vs game

Cũng ổn. Nhưng theo mình nghĩ không hấp dẫn lắm cho bé hiện nay. Các chi tiết cũng không đặc sắc nên bạn thử cải thiện thêm thắt hoạt họa chuyển cảnh xem có thu hút hơn nữa không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom