Chat Làm thẻ visa vietcombank bị lộ thông tin thẻ

dolavans

Pre-verified
Reactions
81
MR
0.260
Insuree Balance
2016|150|USDT
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình có đi làm thẻ visa vietcombank nhưng lúc nhận không có bao bì niêm phong mà chỉ có cái thẻ bị lộ hết số thẻ cvv.Giờ mình có nên đăng ký lại không.

Mình có đi làm thẻ visa vietcombank nhưng lúc nhận không có bao bì niêm phong mà chỉ có cái thẻ bị lộ hết số thẻ cvv.Giờ mình có nên đăng ký lại không.
Bác làm thẻ ở ngân hàng nhưng không có phong bì thì hơi lạ, cái này bác có thể ra lại chi nhánh nơi bác nhận phản ánh với Nhân viên phát hành thẻ để xem bên bộ phận nó giải quyết như thế nào.
nếu ai đó biết thông tin Number, Exp, CVV thì xui rủi nó mang thẻ đi charge ở một số site không có xác minh OTP thì toang.
P/S: nếu bác kỹ thì có thể vào Banking VCB khóa thẻ Visa lại..khi nào cần sử dụng thì mở khóa :)

quy định nhận thẻ lúc nào cũng phải có niêm phong và ký nhận đã kiểm tra nha. nếu không có niêm phong thì có quyền phản ánh khiếu nại và đổi thẻ khác.

Bác làm thẻ ở ngân hàng nhưng không có phong bì thì hơi lạ, cái này bác có thể ra lại chi nhánh nơi bác nhận phản ánh với Nhân viên phát hành thẻ để xem bên bộ phận nó giải quyết như thế nào.
nếu ai đó biết thông tin Number, Exp, CVV thì xui rủi nó mang thẻ đi charge ở một số site không có xác minh OTP thì toang.
P/S: nếu bác kỹ thì có thể vào Banking VCB khóa thẻ Visa lại..khi nào cần sử dụng thì mở khóa :)
Mình lại nhận thẻ mất rồi.Để mai lên làm lại thẻ khác.Lúc đó không tỉnh.tự nhiên về nhà thấy nó sai sai.Do ngân hàng nào cũng có camera.Sợ thằng trực nó rao bán thẻ thì mệt

Phải có niêm phong chứ. Mình làm nhiều thẻ của nhiều ngân hàng thì cái nào cũng có phong bì niêm phong cả. Bác nên ra ngân hàng làm lại thẻ khác xem

Phải có niêm phong chứ. Mình làm nhiều thẻ của nhiều ngân hàng thì cái nào cũng có phong bì niêm phong cả. Bác nên ra ngân hàng làm lại thẻ khác xem
Mình ở tây nguyên.Ngân viên nói thẻ bên đó không có phong bì niêm phong.Mới ra ngân hàng nói nếu lần này lên lấy không có niêm phong thì mình không lấy thẻ.
Bonus:Nhân viên còn nói a không tin bên e ah.Thẻ thì lộ ra hết.Tin thế nào được.Nó mang đi bán thì bỏ mẹ.

Mình ở tây nguyên.Ngân viên nói thẻ bên đó không có phong bì niêm phong.Mới ra ngân hàng nói nếu lần này lên lấy không có niêm phong thì mình không lấy thẻ.
Bonus:Nhân viên còn nói a không tin bên e ah.Thẻ thì lộ ra hết.Tin thế nào được.Nó mang đi bán thì bỏ mẹ.
Bonus lại: Anh có thể tin ngân hàng nhưng em thì không 😂

vietcombank nó đưa trần vậy mà .. có thấy bọc bao gì đâu .. mới thẻ 2 tháng tr xong

Cho mình hỏi mình hủy thẻ làm lại thẻ khác.Mà sao trong mục tài khoản thẻ không có số thẻ visa mình hủy luôn(lúc mình nhận thẻ cũng không có tài khoản số visa 16 số luôn). Chỉ hiện số tài khoản thẻ nội địa.Hồi trước chỉ làm acb ra lấy thẻ rồi đút vào trụ atm là xong.Lúc nhận thẻ visa vietcombank cũng không thấy có pass gì hết.

vietcombank nó đưa trần vậy mà .. có thấy bọc bao gì đâu .. mới thẻ 2 tháng tr xong
Mình sợ nó bán thông tin thẻ visa của mình.

nếu nó muốn bán thì chịu thui ...
Sợ nhân viên ngân hàng.Chứ lúc phát hành thẻ tới mình thì cũng ok.Chứ qua trung gian nhan viên chi nhánh thì không biết được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom