làm thế nào rút tiền ở planetofbets??

nhogau

Senior
Reactions
57
MR
0.383
chào các bác, bác nào chơi bet ở planetofbets cho em hỏi làm sao rút tiền được vậy ạ?
em rút mà nó cứ báo lỗi, hiện tại e có 20$ trong tài khoản, muốn rút 5$ thử xem mà nó báo lỗi này
nhờ các bác giúp em với ạ!
thanks các bác nhiều
p/s: cho em hỏi là cái "your password" là điền pass đăng nhập planetofbets hay là pass của Perfect money ạ!

Tiện hỏi ae, PoB nó cứ hiện thông báo này kèm nền mờ chả ấn được vào cái gì, ko có nút tắt thông báo đâm ra không thể làm gì. Sửa HTML xóa đi thì ấn được nhưng sau đó lại hiện.

Ông nạp 1 đồng A thì phải rút bằng đồng A, nạp bằng đồng B thì phải rút bằng đồng B, nạp A rút B thì ko được là phải rồi

Ông nạp 1 đồng A thì phải rút bằng đồng A, nạp bằng đồng B thì phải rút bằng đồng B, nạp A rút B thì ko được là phải rồi
ko phải bác ơi, e nạp U thì e vẫn rút U mà, nhưng mà giới hạn min, max của nó khó hiểu quá, ko rút được bác ạ

View attachment 208647

Tiện hỏi ae, PoB nó cứ hiện thông báo này kèm nền mờ chả ấn được vào cái gì, ko có nút tắt thông báo đâm ra không thể làm gì. Sửa HTML xóa đi thì ấn được nhưng sau đó lại hiện.
rút tiền sao ko được bác ơi! giới hạn min, max của nó khó hiểu quá

Cái này thì mình ko rõ, thi thoảng mình chơi thì vẫn rút bt, acc và ví U mình dùng gần 10 năm nay rồi.
Năm nay thì ko chơi vì như ảnh bên trên, mình ko ấn vào cái gì được chứ đừng nói nạp vs rút :popo_sure:

ko phải bác ơi, e nạp U thì e vẫn rút U mà, nhưng mà giới hạn min, max của nó khó hiểu quá, ko rút được bác ạ
à ý t ko phải bạn nạp U rút U là xong mà ý t là cổng thanh toán phải trùng nhau, ko thể nạp PM mà rút WMZ hay các loại khác với số lượng tương đươc được. Lỗi này là do bạn nạp 1 cổng rút cổng khác nên mới thế. Thử rút đúng với cộng bạn nạp xem

cái này có thể do cậu nạp U này mà rút U khác. thấy nó có để cái link check rút bao nhiêu thì phải ?

Cái này do bác nạp bằng nhiều tài khoản khác nhau, bác chọn tài khoản nào nạp vào nhiều nhất thì rút ra bằng cổng đó
e biết mà, nhưng ko rút được, mặc dù e có 20$, mà ko rút dc 5$, giới hạn min, max khó hiểu quá
à ý t ko phải bạn nạp U rút U là xong mà ý t là cổng thanh toán phải trùng nhau, ko thể nạp PM mà rút WMZ hay các loại khác với số lượng tương đươc được. Lỗi này là do bạn nạp 1 cổng rút cổng khác nên mới thế. Thử rút đúng với cộng bạn nạp xemảooif

e biết mà, nhưng ko rút được, mặc dù e có 20$, mà ko rút dc 5$, giới hạn min, max khó hiểu quá
Rồi đó bạn, mình nạp 1 tài khoản thì cũng rút về tk đó mà

Bạn cứ bấm vào cái bảng đó cho nó trôi đi hết là được mà
Mình biết, ấn cái thông báo thì trôi, nhưng cái nền mờ nó ko đi, toàn phải F12 xóa nó, cứ bước tiếp theo nó lại hiện thông báo. Chả hiểu :rolleyes:

Do thông báo nhiều đó bác, để lâu cả trăm thông báo vậy mà. bấm khi nào nó hết thôi
Để tối về thử, có khi thế thật vì lâu lâu mới vào :D

Đù thằng này vẫn sống à. Kĩ niệm 1 thời bet chơi chơi trận malai với vn năm xưa

Attachments

9 KB · Views: 67
Mình biết, ấn cái thông báo thì trôi, nhưng cái nền mờ nó ko đi, toàn phải F12 xóa nó, cứ bước tiếp theo nó lại hiện thông báo. Chả hiểu :rolleyes:
Em check thấy nó bị lỗi js mà không biết sao chủ site chưa fix.

Rút vè theo cổng thanh toán bạn nạp vào nhiều nhất thì được. Ví dụ bạn nạp 90$ WMZ 10$ PM tổng là 100$ thì được rút 90% qua wmz, 10% qua PM. Càng nạp bằng nhiều cổng khác nhau tiền rút về câc cổng càng bị chia nhỏ ra theo tỉ lệ % tiền nạp vào

Tiện đây ông nào có tài khoản POB ko chơi bán lại nhé, với điều kiện là tài khoản đó âm tiền và chưa bắt veri

chào các bác, bác nào chơi bet ở planetofbets cho em hỏi làm sao rút tiền được vậy ạ?
em rút mà nó cứ báo lỗi, hiện tại e có 20$ trong tài khoản, muốn rút 5$ thử xem mà nó báo lỗi này
nhờ các bác giúp em với ạ!
thanks các bác nhiều
p/s: cho em hỏi là cái "your password" là điền pass đăng nhập planetofbets hay là pass của Perfect money ạ!

View attachment 208629View attachment 208630
này là lỗi dep 2 cổng khác nhau. check xem tài khoản từng dep cổng nào khác là thấy liền à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,452
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom