???Làm thế nào để tạo ra nguồn thu nhập ổn định???

mitmat

Senior
Reactions
75
MR
0.000
Chắc không ít ae trong diễn đàn thắc mắc như mình nhỉ?
Mình năm nay 26 tuổi, nói không phải điêu chứ mình có 7 năm lăn lộn trên mmo rồi. Nhưng tay trắng vẫn hoàn trắng tay(Minh là công chức nên không chết đói được). không trò gì là mình không thử, không thể loại nào mà mình chưa làm. Tất tần tật nhưng vấn đề là không có một mảng nào tạo ra thu nhập ổn định cả( đây là kết luận của mình).
Mình muốn AE cùng thảo luận: Liệu mmo có con đường nào tạo ra thu nhập thụ động, ổn định cho mình không?
đây chắc không chỉ là câu hỏi của riêng mình mà còn là câu hỏi của rất nhiều người nữa.
Mong ae có kinh nghiệm chỉ giáo :D:D:D

Cái gọi là ổn định chỉ có công chức bạn làm thôi, còn cái không ổn định là mmo, còn muốn ổn định thì cần có đầu tư + kinh nghiệm và cơ hội :D:D:D

cho thuê đất xem ra khả thi hơn với nhiều bác để có thu nhập thụ động và ổn định ạ.

Cần lắm cái sự ổn định :)

mmo bạn phải trao đổi nhiều với ae và off thực tế thì có thể dung đắp kiến thức rồi mới lăn lộn chiến được. mình cũng vài năm lên mmo mà toàn đọc chứ chưa áp dụng nhều :):). bác có hứng thú thì xem forex thêm vài năm vừa học vừa chiến sau này lăn lộn ngon.

"không trò gì là mình không thử, không thể loại nào mà mình chưa làm"
:eek:

khó

mình thấy có nhiều người đã và đang sống bằng nghề này . Taii sao 7 năm mak bạn ẫn ko có gì . ? Mình thì chưa làm dc gì nhưng về bạn nên xem lại cái nằng lực và cái duyên với mmo của bạn thôi

bác đã thử hết chưa? Cái forum này toàn mấy thứ ăn xổi thôi, còn muốn lâu dài thì nghiên cứu google adsense, dropshipping, affiliate... mấy cái này trên forum ít lắm

Nói về ổn định chắc chỉ có captcha, youtube, đặt quảng cáo ở web mới có thu nhập hàng tháng thôi. Còn ngoài ra bấp bênh quá. Cái gì cũng có lúc có lúc không. Cái gì cũng cần may mắn. Chứ ko tự mình quyết định được. (theo ý kiên riêng của mình thôi) .

bác đã thử hết chưa? Cái forum này toàn mấy thứ ăn xổi thôi, còn muốn lâu dài thì nghiên cứu google adsense, dropshipping, affiliate... mấy cái này trên forum ít lắm
những trò này mình thấy trên forum rát ít. cũng đã thử qua affiliate nhưng chắc tại ko có ngừoi chỉ nên không ăn nổi

Vãi cả ổn định, cách duy nhất làm mmo, bỏ công chức, tập trung tìm kiếm cái gì mình muốn làm, đi sâu, tìm tòi, ngày bỏ ra 20/24 ngồi máy tính. Chờ đợi thời cơ, quất thôi :))

thứ có tính ổn định duy nhất trên đời đó là sự bất ổn...một khi bạn ổn định tức là bạn không còn tiến lên nữa..mà đã không tiến lên thì không có nghĩa là bạn không thể tụt lùi..:D

Bet banh nhé, luôn luôn thua, quá ổn định

giống mình rồi , đang học làm web để treo QC , lâu dài bác ơi:):):):):):)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom