Làm thẻ ACB như thế nào để có thể rút tiền về

lnailoveme

Junior
Reactions
54
MR
0.025
Ai đã dùng ACB verify thì cho mình hỏi ?
1. Khi ra ngân hàng ACB yêu cầu ngừoi ta làm những gì ( làm loại thẻ nào,mà ngoài làm thẻ phải mở thêm 1 tài khoản ngân hàng đúng ko ?)
2. Phí rút từ pp về acb là bao nhiêu 1 lần.
3. tỷ giá của ngân hàng với PP là bao nhiêu.
4. có thể dùng cái thẻ đã làm để rút tiền từ máy ATM ko?
5. nạp bao nhiêu để làm phí verify
Thanks.

Last edited by a moderator:
1. Yêu cầu làm Visa Prepaid, thẻ này không liên kết tài khoản ngân hàng nên không cần mở TK.
2. 60k/ lần
3. Tỷ giá của PP thường là 20k/1$
4. Có

Upvote 0
Bạn làm thẻ VISA Prepaid đi,đang có chương trình làm thẻ FREE đó,tháng trước mình mới làm.
Ra đăng kí 15p là có liền,thích cái khoản time này :D

Upvote 0
bạn làm rồi thì hỗ trợ những gì bạn biết đi, làm thẻ tớ tưởng 1 tuần mới có :(

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 10:00 AM ----------

1. Yêu cầu làm Visa Prepaid, thẻ này không liên kết tài khoản ngân hàng nên không cần mở TK.
thank bạn,tớ tưởng ko liên kết thì phải mở thêm chứ

Upvote 0
Ai đã dùng ACB verify thì cho mình hỏi ?
1. Khi ra ngân hàng ACB yêu cầu ngừoi ta làm những gì ( làm loại thẻ nào,mà ngoài làm thẻ phải mở thêm 1 tài khoản ngân hàng đúng ko ?)
2. Phí rút từ pp về acb là bao nhiêu 1 lần.
3. tỷ giá của ngân hàng với PP là bao nhiêu.
4. có thể dùng cái thẻ đã làm để rút tiền từ máy ATM ko?
Thanks

trả lời cho bạn dễ hiểu ná

1 khi ra ngân hàng ACB bạn cầm theo CMTND chính chủ , bảo với 1 em ACB là chị làm cho em cái thẻ mastercard hay visa hì hì có 2 lựa chọn đó là mastercard hay visa sẽ là VND hay USD do bạn chọn , nếu bạn chọn thẻ Mastercard hay visa là VND thì $ từ các site pay cho bạn vào Paypal bạn rút về sẽ là VND , nếu bạn chọn USD thì paypal trả về VN khi bạn rút tiền sẽ là USD
ah mà thẻ của ACB sẽ tính là 100k VND 1 năm với mastercard hay visa , còn USD thì mình chịu :D

2 phí từ PP sẽ là 3$ = 60VND , $ về ngân hàng ACB thiến của bạn 1$ nữa = 20k còn đâu là của bạn hết :D

3 tỷ giá của ACB ko có tỷ giá bạn ah mà bên PP quy định tỷ giá của $ => VND
bạn tham khảo của mình rút này

4 thẻ bạn đã làm hoàn toàn có thể rút tiền trên thế giới nhưng mà nên rút ở ACB chứ rút ngân hàng khác cũng đc nhưng phí cao lắm 60 cành 1 phát đấy

5 bạn nên nạp 200k vì 100k tiền phí của ACB rồi mà verry thằng PP thì mất 1$95 đó hì hì , còn rút tiền về TK ngân hàng thì đợi 1 tuần là có tiền , lưu ý thứ 7 chủ nhật nhân viên PP ko làm việc ở nhà đóng gạch

Last edited by a moderator:
Upvote 0
5 bạn nên nạp 200k vì 100k tiền phí của ACB rồi mà verry thằng PP thì mất 1$95 đó hì hì , còn rút tiền về TK ngân hàng thì đợi 1 tuần là có tiền , lưu ý thứ 7 chủ nhật nhân viên PP ko làm việc ở nhà đóng gạch
Hiện tại acb vẫn đang free làm thẻ + fee thường niên năm thứ nhất. Vì thế chỉ cần nạp 50k để paypal nó lấy 1.95$ veri là được :)

Upvote 0
;;) Tiền nó chỉ chuyển từ acc vào balance cc thôi ;;)
Nên nạp 50k, 100k hay 10 tỷ cũng ko sợ mất đâu (Trừ khi bị hack)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom