Làm survey 30s có 2$, 1 acc 1 paypal ver

hết thấy offer rồi nhỉ

vừa làm cái of xong xèng chưa về đã báo hết off :)) vãi cựt

cái này sau bao lâu acc pp về tiền nhỉ cả nhà?

liệu có an toàn không ta, vì nó bắt log paypal, làm hết rồi acc báo được 2.85 bảng mà check paypal chả thấy money đâu @@

Sao của e nó 3 số 0 tròn vo thế nhỉ
  • Mà cũng ko thấy chổ nhập pp :(

cái này sau bao lâu acc pp về tiền nhỉ cả nhà?

liệu có an toàn không ta, vì nó bắt log paypal, làm hết rồi acc báo được 2.85 bảng mà check paypal chả thấy money đâu @@
Cái này về instant mà, làm xong nó gửi luôn về

Update sáng nay 24/09: Tình hình là nhiều người làm xong tiền đã không thấy về instant nữa, nên em không biết là app nó scam hay nó banned ip VN nhé. Các bác đổi pass paypal cho nó chắc cú :)

Cảm ơn bác Lê Đình Hùng đã donate giúp em có nhiều động lực hơn để share về sau ahihi

Các bác nào vào hôm qua thì được bữa cafe ăn sáng thứ 7 với gấu rồi nhé :p

Update sáng nay 24/09: Tình hình là nhiều người làm xong tiền đã không thấy về instant nữa, nên em không biết là app nó scam hay nó banned ip VN nhé. Các bác đổi pass paypal cho nó chắc cú :)

Cảm ơn bác Lê Đình Hùng đã donate giúp em có nhiều động lực hơn để share về sau ahihi

Các bác nào vào hôm qua thì được bữa cafe ăn sáng thứ 7 với gấu rồi nhé :p
Đù hèn gì ko thấy servey nữa
Sao lại phải đổi pass bạn. Nó làm gì mà biết pass pâypal

gửi qua paypal thì chỉ cần địa chỉ email pp là được, chả hiểu sao cái này nó lại yêu cầu là log hẳn vào pp nữa

Với lại sau khi log thì không thấy có tt gì về pp của mình trên app, cũng như cách remove acc pp của mình ra khỏi app. Nêu tốt nhất là changer pass đi nhé các thím

Tiền không có dễ kiếm :D

gửi qua paypal thì chỉ cần địa chỉ email pp là được, chả hiểu sao cái này nó lại yêu cầu là log hẳn vào pp nữa

Với lại sau khi log thì không thấy có tt gì về pp của mình trên app, cũng như cách remove acc pp của mình ra khỏi app. Nêu tốt nhất là changer pass đi nhé các thím

nó check xem paypal đã verified chưa đó bác...tránh tình trạng tạo paypal mới cheat

Đâu phải noa thích pass mình là lấy đâu
PAypal chả nhẽ cấp cho api lấy mật khâut người dùng à.
Mà ở phần cấp pép pâypal thì thấy app nó chỉ có quyền lấy một thông tin của mình thôi ko để ý lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom