Chat Làm sao vào lại facebook bị checkpoint?

hieuaq

Junior
Reactions
5
MR
0.400
Tài khoản facebook mình giờ vào bị yêu cầu đăng nhập bằng thiết bị cũ. Mình vẫn dùng cùng một cái điện thoại để vào.
Hiện tại không có tùy chọn nào khác để đăng nhập cả.

Bác nào biết mở lại fb trường hợp này thì chỉ em với?
.

Solution
Nếu dùng App trên điện thoại thì gỡ đi, checkpoint thì có nhiều mốc thời gian vào lại sau thời hạn checkpoint, nên khoảng 03 ngày sau đăng nhập từ web thử xem thế nào! nếu bị nữa thì tiến hành kháng thôi!
Nếu dùng App trên điện thoại thì gỡ đi, checkpoint thì có nhiều mốc thời gian vào lại sau thời hạn checkpoint, nên khoảng 03 ngày sau đăng nhập từ web thử xem thế nào! nếu bị nữa thì tiến hành kháng thôi!

Solution
Em lại dùng mỗi trên trình duyệt điện thoại. Để mấy hôm vào lại như bác nói xem thế nào.
Hầu như tuần nào nó cũng khóa tk của em vào thứ 4 thì phải. tuần em vào fb vào thứ 6, đến thứ 4 tuần sau nó báo là nghi có ai đó vào nick mình nên khóa. mấy lần trước đều có cách lấy lại qua email. giờ thì không có gì luôn.
.

Hiện tại không có tùy chọn nào khác để đăng nhập cả.
Thường thì kiểu gì cũng sẽ có cách cho chuyển dạng đc
Bro chụp ảnh cp xem fb báo ntn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom