Ask Làm sao để tự nuôi nhiều tk telegam trong mùa trend này nhỉ các bác

Solution
Mình khôn bàn đến việc bạn chọn kèo nào trên telegram, chỉ bàn đến vấn đề chính bạn đang hỏi là "Cách nuôi nhiều nick telegram". Về vấn đề này thì đầu tiên bạn cần
1: Mua acc telegram (có thể mua trên *********), sau đó change thông tin để tránh bị back
2: Mua proxy (Tùy theo số lượng acc tele mà mua proxy, tối đa 3 acc 1 proxy để tránh bị die acc)
3: Sử dụng phần mềm vừa nuôi acc vừa cày airdrop rồi set proxy cho từng profile tele. Ví dụ (GPM login, genlogin,...)
Đây là chia sẻ của mình, nếu thấy phù hợp với bạn thì vote giúp mình "Mark ass solution (đây là câu trả lời hữu ích)" để người khác cũng có thể tìm hiểu nhé

hoafx

Newbie
Reactions
11
MR
0.270
một số kèo không chạy được trên web, chỉ chạy trên phone thôi nên mỗi acc mua 1 cái điện thoại về nuôi.
mà mấy cái kèo tele như shit này giá token bèo bọt mà dự án không có gì là rõ ràng nên hên xui có lấy lại vốn cái điện thoại không thôi. còn phải tính tới công sức bỏ ra, fee gas, phí transaction để được airdrop, mua star này nọ các kiểu...
ngoại trừ 2 thằng con ruột của tele notcoin dogs, còn tất cả mấy thằng sau này thằng nào cũng như shit, thằng hamster mới xong là một ví dụ

Upvote 0

dang91173

Junior
Solutions
3
Reactions
78
MR
1.183
Mình khôn bàn đến việc bạn chọn kèo nào trên telegram, chỉ bàn đến vấn đề chính bạn đang hỏi là "Cách nuôi nhiều nick telegram". Về vấn đề này thì đầu tiên bạn cần
1: Mua acc telegram (có thể mua trên *********), sau đó change thông tin để tránh bị back
2: Mua proxy (Tùy theo số lượng acc tele mà mua proxy, tối đa 3 acc 1 proxy để tránh bị die acc)
3: Sử dụng phần mềm vừa nuôi acc vừa cày airdrop rồi set proxy cho từng profile tele. Ví dụ (GPM login, genlogin,...)
Đây là chia sẻ của mình, nếu thấy phù hợp với bạn thì vote giúp mình "Mark ass solution (đây là câu trả lời hữu ích)" để người khác cũng có thể tìm hiểu nhé

Upvote 0
Solution

Announcements

Forum statistics

Threads
423,748
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week