Suggest Làm sao để rút tiền từ thẻ VISA ra

duytranblog

Junior
Reactions
9
MR
0.001
Ngoài cách nạp tiền vào Ví Momo và rút tiền, thì có cách nào rút tiền từ thẻ VISA/MASTER CARD KHÔNG ANH EM

trước mình cũng hay nạp vào baokim, ngân lượng nhưng giờ mấy ông nhà nước cấm cmnr :D cũng đang bị giam nhiều $ trong mấy cái visa ảo ::::D

bác có thể add thẻ vào Amazon để mua Xbox , PSN gift card sau đó resell lại :)

Nếu thẻ của bác là thẻ credit thì có dịch vụ rút tiền từ thẻ tín dụng, mất khoảng 1.1% phí.

Bác có dùng vietcombank ko, nạp tiền vào ví Momo, sau đó rút ra tk(vcb fee in/out=0)
đang nạp vào ví MoMo đây, phí hết 47k. Mà nạp vào lần 1 được, lần 2 thông báo lỗi không biết làm sao cả.

bác có thể add thẻ vào Amazon để mua Xbox , PSN gift card sau đó resell lại :)
tốn thời gian và rắc rối quá bạn ơi. Dùng SenPay gì đấy mà phí gần cả 100k mắc quá

Hic. Mình cũng không nhớ nạp mất bao nhiêu nữa. Mình nạp bằng mastercard ảo của Viettelpay. Còn rút mômo ra VCB thì free.

Nếu thẻ của bác là thẻ credit thì có dịch vụ rút tiền từ thẻ tín dụng, mất khoảng 1.1% phí.
nạp ở đâu vậy bạn.

Từ ngày ngân lượng, bảo kim đóng cổng rút thẻ VISA, MASTER giờ tiền trong thẻ ảo ko biết để làm gì :(

Từ ngày ngân lượng, bảo kim đóng cổng rút thẻ VISA, MASTER giờ tiền trong thẻ ảo ko biết để làm gì :(
GIỐNG MÌNH

đang nạp vào ví MoMo đây, phí hết 47k. Mà nạp vào lần 1 được, lần 2 thông báo lỗi không biết làm sao cả.
Để qua 24h sau làm lại. paygate hay bị lỗi vậy.
Nếu muốn nạp rút nhiều thì tạo cho mình 1 site buôn bán, tự charge tự rút về. hihi

Bác có dùng vietcombank ko, nạp tiền vào ví Momo, sau đó rút ra tk(vcb fee in/out=0)
3.300vnd nhé bác free đâu mà free

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back