Ask Làm sao để rút tiền từ Tak.ru và Wmlink.ru?

Natsu

Senior
Reactions
69
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tiêu đề ạ, em mới đăng ký treo Tak và WMlink lên blog hôm nay, mỗi cái chưa được 1 rup, muốn thử rút xem sao nhưng nó bắt phải cân bằng cái gì đó nó mới cho rút.
Em không hiểu cái này là thế nào ạ? hay là do mới treo nên vậy?
Bác nào đang chơi cái này chỉ bảo giúp em với nhé, em xin cảm ơn

Như tiêu đề ạ, em mới đăng ký treo Tak và WMlink lên blog hôm nay, mỗi cái chưa được 1 rup, muốn thử rút xem sao nhưng nó bắt phải cân bằng cái gì đó nó mới cho rút.
WMlink hình như 5rup mới rút dc. Tak.ru đợi 1 ngày mới rút được tiền các ngày hôm trước

Last edited by a moderator:
hiện tại nó nghi ngờ acc bạn đó, mình có 3 nick bị như vậy

hiện tại nó nghi ngờ acc bạn đó, mình có 3 nick bị như vậy

Nghi ngờ là sao ạ? em đâu có cheat nhiều đâu? chỉ dám fake IP click 1, 2 cái thử thôi (giống làm job SEO) chứ đâu có click nhiều

dưới cái balance có chữ rút kìa, click vào điền wmr là rút thôi

wmlink: click 0.07R/ IP ( cheat đc ) làm đc bao nhiêu là rút đc luôn
tak.ru: giá ads tùy vào trang ( cheat hơi khó ) nó rất nhiều lỗi:
- IP được tính nhưng khi rút không trả
- IP được tính nhưng lúc sau lại mất không tính
- IP không được tính
-> đều là cheat ( vô tình hay cố tình ) nhưng nó không hề báo bạn và vẫn duy trì acc
p/s: chú ý màu tên acc tak.ru chuyển sang màu Đỏ là vứt đi đc rồi. Tốt nhất bạn nên lập acc mới

Takru thì chờ qua ngày mới đc rút tiền của hôm trước, và nếu số ví wmr của bạn chưa giao dịch lần nào thì rút xong $ cũng về chậm 1 tí, wmlink thì ít $ quá ko để ý nữa:D

cái này dk wepmoney rồi tạo ví wmr để nhận $ nhá :D

dưới cái balance có chữ rút kìa, click vào điền wmr là rút thôi

Mấy cái này em biết rồi ạ, quan trọng là nó nói số dư để rút = 0 (còn số kiếm được lại có), phải cân = cái gì đó thì mới rút được, cái em không hiểu là ở chỗ đó ạ

Mấy cái này em biết rồi ạ, quan trọng là nó nói số dư để rút = 0 (còn số kiếm được lại có), phải cân = cái gì đó thì mới rút được, cái em không hiểu là ở chỗ đó ạ
Tak.ru sau 1 ngày thì tiền click nó vo cái cân bằng đó thì mới rút dc. Wlink thì min pay là 5 rup

Nếu số tiền của bạn kiếm đc từ ref thì phải chuyển nó qua balance, còn nếu đây là lần rút đầu tiên của ngày đầu tiên bạn chơi thì chờ mai hãy rút?

Xin cám ơn các bro rất nhiều, em đã hiểu sơ sơ rồi ạ, đang treo tiếp cái robotext

PS: cho em hỏi bậy bạ 1 tý: blogspot của GG mà mình làm về chủ đề xxx thì có bị khóa không nhỉ :))

Xin cám ơn các bro rất nhiều, em đã hiểu sơ sơ rồi ạ, đang treo tiếp cái robotext

PS: cho em hỏi bậy bạ 1 tý: blogspot của GG mà mình làm về chủ đề xxx thì có bị khóa không nhỉ :))

Chưa thử nên ko rõ , nhưng thấy mấy thằng Nga vẫn làm blog xxx quảng cáo Takru bằng domain free của Nga đó.
yandex, narod gì đó quên rùi

robotext mấy ngày nay không có cộng tiền nhá, treo và click đừng hỏi vì sao ko có tiền :binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week