Ask Làm sao để report die 1 kênh youtube nội dung xúc phạm, xuyên tạc

doioffer

Junior
Reactions
53
MR
0.087
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có người thân bị 1 ai đó thuê hay tạo kênh youtube đăng thông tin vu khống, xuyên tạc cá nhân.
Mình muốn tìm thông tin của chủ kênh ví dụ country, gmail,...
Mình muốn hỏi có cách nào report nhanh để die kênh này không ạ? Tự làm được hay phải thuê dịch vụ. Anh em ai biết chỉ giùm mình nhé

Mình có người thân bị 1 ai đó thuê hay tạo kênh youtube đăng thông tin vu khống, xuyên tạc cá nhân.
Mình muốn hỏi có cách nào report nhanh để die kênh này không ạ? Tự làm được hay phải thuê dịch vụ. Anh em ai biết chỉ giùm mình nhé
Nếu kênh đấy có sử dụng hình ảnh của người thân bác thì report bay kênh ngay

Nếu kênh đấy có sử dụng hình ảnh của người thân bác thì report bay kênh ngay
Vâng có hình ảnh đầy đủ, nhưng report không bay kênh bạn nhé. Chắc phải nhiều người report mới được bạn nhỉ?

Vâng có hình ảnh đầy đủ, nhưng report không bay kênh bạn nhé. Chắc phải nhiều người report mới được bạn nhỉ?
Bác chụp cccd với ảnh của người thân bác như kyc ấy, gửi cho gg link video sử dụng hình ảnh kèm thông tin xuyên tạc của kênh đấy

Bác chụp cccd với ảnh của người thân bác như kyc ấy, gửi cho gg link video sử dụng hình ảnh kèm thông tin xuyên tạc của kênh đấy
Bạn có thể cho mình địa chỉ mail của google giải quyết khiếu nại không ạ?

Bạn có thể cho mình địa chỉ mail của google giải quyết khiếu nạikhông ạ?

Bạn có thể cho mình địa chỉ mail của google giải quyết khiếu nại không ạ?
Bác next cho đến bước upload ảnh

cần dịch vụ thì nt mình, 1 nốt

dùng chữ xuyên tạc là biết thành phần j rồi , chắc sếp giao nhiệm vụ mà dốt quá ko làm đc nên mới mò lên đây , mấy kênh đó ở mỹ k phá đc đâu , họ mà bị gì họ sẽ lên làm việc trực tiếp với công ty youtube cũng mở lại thôi

Có hình ảnh người thân thì báo công an cho lẹ.

tất cả có hình ảnh của mình mả ko xin phép mà up công khai, hoặc dùng id của người khác làm việc riêng của mình

cái này thuộc quy trách nhiệm dân sự rồi, dạng như lừa đảo chiếm đoạt tài sản, chỉ cần có thông tin đầy đủ , nhờ công an can thiệp nhé

nếu vi phạm bản quyền của bạn thì bạn phải có bản quyền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom