Làm sao để cài profile gologin khi mới tải?

discordis02

Newbie
Reactions
0
MR
0.161
Mọi người cho em hỏi khi tải gologin có phải cài đặt gì nữa không,em tạo 3 profile free ,thấy vẫn bị trùng ip mà không biết thay đổi nên cố dùng,cái kết là bị phát hiện luôn.Hay là dùng bản free nên độ bảo mật không cao nhỉ...

Solution
Bản free hay pro thì chỉ khác là số profile b có thể tạo thui. Mấy dạng anti detect browser này chỉ hạn chế leak 1 số thông tin thui. Muốn bảo mật thêm thì b phải tùy chỉnh thêm nữa. IP trùng thì có thể gắn proxy vào từng profile để thay IP. Hoặc dùng mạng điện thoại, mỗi lần đăng nhập profile thì tắt mở mạng điện thoại để thay đổi IP. Không thì dùng VPN.
Mọi người cho em hỏi khi tải gologin có phải cài đặt gì nữa không,em tạo 3 profile free ,thấy vẫn bị trùng ip mà không biết thay đổi nên cố dùng,cái kết là bị phát hiện luôn.Hay là dùng bản free nên độ bảo mật không cao nhỉ...
trong câu hỏi có câu trả lời luôn rồi mà :popo_big_smile: :popo_big_smile: "thấy vẫn bị trùng ip mà không biết thay đổi nên cố dùng,cái kết là bị phát hiện luôn"

Upvote 0
Bản free hay pro thì chỉ khác là số profile b có thể tạo thui. Mấy dạng anti detect browser này chỉ hạn chế leak 1 số thông tin thui. Muốn bảo mật thêm thì b phải tùy chỉnh thêm nữa. IP trùng thì có thể gắn proxy vào từng profile để thay IP. Hoặc dùng mạng điện thoại, mỗi lần đăng nhập profile thì tắt mở mạng điện thoại để thay đổi IP. Không thì dùng VPN.

Upvote 1
Solution
bạn nên fake ip trước khi tạo nhé
Bạn có thể sử dụng gologin miễn phí trọn đời tại đây nhé:

Gologin FREE.png

Last edited:
Upvote 0
Gologin tạo ko chỉnh gì thì nó ko noise client rect, canvas va webgl ko bị phát hiện thì hơi lạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back