Ask Làm sao bảo vệ video khỏi kẻ xấu report

titingiris

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Nói trước luôn là e làm reup
Nhưng trước giờ e chưa từng report ai, dạo gần đây tụi kẻ xấu đã report chết kênh e, giờ e lập kênh mới up video nào lên cũng bị report tiếp
Tụi này chó quá, cạnh tranh không lại nên chơi chó như vậy
Em ko muốn chơi lại tụi nó làm gì, e chỉ muốn yên ổn làm ăn, có cách nào chống bị report video ko mấy bác???

Tiện đây e muốn tìm pro hợp tác làm ăn, key cho ra hơn 4k$ 1 tháng, e phụ trách toàn bộ nội dung kênh, đảm bảo về mặt nội dung ko kênh đối thủ nào có thể ngon lành hơn, partner chỉ cần phụ trách việc cho kênh sống là được, bác nào hợp tác được inbox

kênh bác nghe ngon vậy, bác còn việc gì làm k cho e tham gia với =))
cũng bình thường thôi bác, mấy pro trên này vài chục ngàn $ hết á
kênh thì e trước giờ e làm hết công việc rồi, chỉ là giờ cần người có thể bảo vệ kênh khỏi lũ khốn nạn đã reup còn report người khác thôi

cũng bình thường thôi bác, mấy pro trên này vài chục ngàn $ hết á
kênh thì e trước giờ e làm hết công việc rồi, chỉ là giờ cần người có thể bảo vệ kênh khỏi lũ khốn nạn đã reup còn report người khác thôi
mà bác cho e hỏi key là gì v bác ?

ý thớt là cần bảo kê:D ai tay to vào bảo kê cho thớt mần ăn kìa:p

Reup bây giờ hết đường sống rồi... bác không bị report cũng ăn gậy bq hay a gồ quét cũng die thôi chả có ai bảo kê dc đâu bác à !

Reup bây giờ hết đường sống rồi... bác không bị report cũng ăn gậy bq hay a gồ quét cũng die thôi chả có ai bảo kê dc đâu bác à !
mình chưa bao giờ bị google hay chủ bản quyền quét cả, chỉ bị lũ chó report thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom