Ask Làm Review Phim Vẫn Rất HOT

gym

Junior
Reactions
46
MR
0.416
Mình dạo 1 vòng tìm hiểu thì thấy các kênh Review phim rất nhiều view, không biết bản quyền video thì như thế nào nhỉ?
Mình thì có thiên về 1 trường hợp là họ vào Net sau đó được Net bảo kê.
Anh em có lời khuyên gì không mình đang định làm 1 kênh.

Đầu tiên bạn phải có kênh youtube đã được bật kiếm tiền, kênh này phải thật sạch nhé. Kênh sub càng cao càng tốt.
Mấy video đầu bạn nên review bằng giọng đọc thật, nên lấy những bộ phim ít bị bản quyền, chưa có ai review nhé.
Sau một thời gian lượt xem cao rồi bạn nên xin vào một network nào đó. Việc để nét nhận bạn kênh bạn phải thật pro nhé như lượt xem cao...
Sau thời gian vào net rồi bạn có thể dùng giọng đọc nhân tạo để review phim.

Đầu tiên bạn phải có kênh youtube đã được bật kiếm tiền, kênh này phải thật sạch nhé. Kênh sub càng cao càng tốt.
Mấy video đầu bạn nên review bằng giọng đọc thật, nên lấy những bộ phim ít bị bản quyền, chưa có ai review nhé.
Sau một thời gian lượt xem cao rồi bạn nên xin vào một network nào đó. Việc để nét nhận bạn kênh bạn phải thật pro nhé như lượt xem cao...
Sau thời gian vào net rồi bạn có thể dùng giọng đọc nhân tạo để review phim.
cảm ơn bạn nhé.

Làm thì dễ nhưng nếu không có team thì sẽ ăn report vào sát đít ngày tổng và cay hơn ngậm ớt, mấy cái chủ đề review này bán content và lock hết ip quốc tế chỉ phát cho vùng Việt Nam cộng thêm được mấy nét to dám bảo kê và có đội ngũ kháng mạnh, team khủng mới ăn được. Lom dom chỉ tốn công.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom