Làm offer kiếm tiền đô với socpublic

kiem tien khong von

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.077
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mấy nay nghe ti vi lại thấy tin cô vít cô veo, hứa hẹn năm nay lại 1 năm kinh tế buồn. Dịch nhiều lại ở nhà nhiều, ở nhà nhiều mà tiền lại không nhiều. Thôi thì lại ngồi cầy MMO kiếm tiền đô xài cho chất. Mmo luôn là mảnh đất hứa dành cho người nông dân. Thôi không vòng vo nữa, mảnh đất màu mỡ mình đề cập đến ở đây là offer.

Hình thức kiếm tiền online này không còn mới mẻ nữa, nhưng với niu bia thì lúc nào cũng mới. Đại khái là minh thực hiện 1 công việc nào đó chủ job đưa ra, sau khi làm xong gửi cho chủ job, chủ job check ok là bạn được trả tiền.

Lại nói về site socpublic, uy tín đừng hỏi luôn. Một site lâu đời lão làng thanh toán trong 1 nốt nhạc. Bao thời gian rảnh mình vi vu lướt lướt ở đây. Nói về thu nhập thì cũng chỉ được coi là đủ ăn, chứ muốn những thứ khác thì hơi khó. Trung bình 1h mình kiếm đc 10k~0.5$ tại đây, nhiều người “siêu quần” hơn thì 1$/h còn bạn kiếm được bao nhiêu lại phụ thuộc vào khả năng của bạn. Làm bao nhiêu ăn bấy nhiêu, rút về bấy nhiêu. Min rút mình ko nhớ vì mình toàn để đó 1-2 tuần vào rút 1 lần. Tuy thu nhập không nhiều nhưng thi thoảng vào kiếm ly cafe cũng không quá tệ.

OK thấy xuôi tai thì bắt đầu nộp đơn xin việc thôi.
Đầu tiên là link đăng ký
link ref - thay cho lời cám ơn hãy đăng ký theo link ref duwois đây nha

link nỏnref

Vì nó có giao diện tiếng Nga nên mình phải dịch qua tiếng vịt nhé. Các bạn bấm vào nút màu đỏ và tiến hành đăng ký.

Sau đó nó sẽ xuất hiện 1 cái đơn xin việc như thế này

Các bạn nhập mã khuyến mại là thuylinh6817 nha. Coi như 1 lời cảm ơn dành cho mình. Cám ơn các bạn vì tất cả!

Các bạn nhập các kiểu con đà điểu vào rồi đăng ký như bình thường nhé. Cái nào mà không bình thường thì các bạn pm cho mình theo thông tin bên dưới avatar hoặc comment vào post này , mình vào trả lời nhé.

Đăng lý xong rồi thì chúng ta tiến hành đăng nhập nào. Các bạn thực hiện thêm thông tin cá nhân như số điện thoại, ví thanh toán... nhé.

Tài khoản của tôi/ cài đặt/ tài chính

Vào mực: Tài khoản của tôi/ bảng câu hỏi và bài kiểm tra/ kiểm tra thành tích

Các bạn chọn câu trả lời như này nhé

Đấy vậy là xong thủ tục. Làm mấy cái câu hỏi đó để kiếm điểm, nếu các bạn không thích làm cũng chả sao, nó vẫn trả lương cho bạn.

Vậy là kết thúc phần đăng ký, giờ chúng ta sang phần quan trọng nhất là kiếm tiền.

Các bạn vào mục: Kiếm/ nhiệm vụ / tất cả các nhiệm vụ

Các bạn qua menu bên trái chọn nhiệm vụ phù hợp với khả năng của bạn để hoàn thành nhé

Dưới đây là video hướng dẫn cách làm nhiệm vụ

Mình đã giới thiệu xong cách đăng ký và làm việc kiếm tiền không vốn với socpublic. Chúc các bạn kiếm nhiều tiền!

hướng dẫn j làm mấy cái đó khó nuốt quá , chắc tui sẽ làm 1 bài khác hay hơn

Chào buổi sáng các tinh yêu

sự thật về mmoer

Announcements

Forum statistics

Threads
418,499
170,591
Latest member
lethu8712312

Most viewed of week

Most viewed of week