Ask Làm off ios cần gì

Nguyenson198

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào các cao nhân. Em đã đi làm mem được 3 tháng android và khoảng hơn 4 tháng ios giờ em muốn mở riêng thì cần những gì vậy. Hiện tại em với 1 người nữa chung vốn tự làm nên tự em sẽ phải làm admin kiêm mem luôn. Nhưng em không biết phải bắt đầu từ đâu ví dụ như tools và quan trọng là net. Vì em làm ios chỗ người quen nên em đã được tự cầm net làm, nhưng em muốn riêng thì em k biết làm thế nào để bắt tay với các net đó. Mong các bác có thể tư vấn giúp em ạ. Cảm ơn!

đi làm thuê r mà k học được người ta dùng tool gì à ?

cần máy, tools, net, IP, người
và quan trọng là cách làm đó bác

cần máy, tools, net, IP, người
và quan trọng là cách làm đó bác
Cảm ơn bác. Chắc là tools máy lo được. Còn net thì hơi khoai khoai tại thấy ông support chỗ mình bảo là VN làm hay bị scam còn người thì mình chưa thuê vội. 2-3 ae góp vốn nên tự làm thôi

Cảm ơn bác. Chắc là tools máy lo được. Còn net thì hơi khoai khoai tại thấy ông support chỗ mình bảo là VN làm hay bị scam còn người thì mình chưa thuê vội. 2-3 ae góp vốn nên tự làm thôi
vn làm vẫn bt bác ạ

Còn chưa biết gì, kể cả ng mua tool mà đòi tách. Mem tôi biết rõ 80% cách làm cũng không muốn tách ra đây. Lòng trung thành nào cũng được trả giá xứng đáng, tôi đoán tầm nửa năm nửa b vẫn không kiếm được lợi nhuận từ off, và bỏ cuộc nhanh thôi :)

Còn chưa biết gì, kể cả ng mua tool mà đòi tách. Mem tôi biết rõ 80% cách làm cũng không muốn tách ra đây. Lòng trung thành nào cũng được trả giá xứng đáng, tôi đoán tầm nửa năm nửa b vẫn không kiếm được lợi nhuận từ off, và bỏ cuộc nhanh thôi :)
Chẳng có thành công nào mà không có thất bại cả :)) tôi lên đây hỏi tham khảo chứ có thằng nào ngu mà k tìm hiểu công việc của mình. Còn lòng trung thành của bác thì cất đi. Chủ của tôi bắt đầu cũng chả biết site biết tools là gì cả nhưng người ta có tiền bác hiểu không. Có người làm vì đồng tiền có người làm vì học hỏi. Ai cũng có tham vọng riêng của mình thôi. Cảm ơn ý kiến của bác!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom