Làm nhà nước không đủ sống muốn bỏ việc để kinh doanh gì đó?

Reactions
0
MR
0.000
Trả Lời câu hỏi của a

a nên tìm hiểu về UG, vào UG giàu nhanh lắm, nhưng phải đầu tư. Vào Ug có nhiều loại lắm, nên k sở phi pháp đâu
A muốn kinh doanh thì a nên bán key KIS vs mấy cái key WIn, Office, cái này dễ bán, mà k phải đi đâu xa, chỉ cần họ chuyển tiền thì mình giao key, và e cũng đang làm

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Captcha đến thằng lớp 9 lớp 10 nó còn kiếm đc vài triệu mà ko lẽ bác này ko đc tầm 3 4 củ 1 tháng sao :))

Ko phải ai cũng đủ kiên nhẫn ngồi gõ capt đâu,ko thì ng ta đi học,đi làm làm gì ngồi gõ cap ko phải sướng à,đừng nghĩ captcha chỉ chờ code nó nhảy là gõ thôi đâu,dễ ăn vậy thì cả 4rum này nó gõ cap hết rồi.

kellyjiji

Verified
Reactions
370
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ko phải ai cũng đủ kiên nhẫn ngồi gõ capt đâu,ko thì ng ta đi học,đi làm làm gì ngồi gõ cap ko phải sướng à,đừng nghĩ captcha chỉ chờ code nó nhảy là gõ thôi đâu,dễ ăn vậy thì cả 4rum này nó gõ cap hết rồi.
Bộ k chờ n nhảy rồi gõ thì tính làm j :binhsua166:
Cm này nguy hiểm quá à :m187:

Bộ k chờ n nhảy rồi gõ thì tính làm j :binhsua166:
Cm này nguy hiểm quá à :m187:

Cậu mới nguy hiểm ấy,cậu có gõ pix ko,cậu có biết mỗi lần login phải thăm dò tình hình rồi mới dám login ko,cậu có biết muốn đạt speed cao phải lấy proxy để login nhiều acc,cậu có biết thời điểm nào trong nagyf code ra nhiều nhất ko,ko thì nín đi.

Cái đáng nói là captcha bây giờ cũng ko có dễ ăn như trước nữa,thử vào mất topic của mega,pix thì biết,đầy trục trặc.

banhbaohg

Junior
Reactions
14
MR
0.000
nói đùa chứ bác làm quái j ở bv mà lương 1tr8 sắp bằng mức lương tối thiểu rồi, nhưng mà đổi lại bác có bảo hiểm và ko sợ bị mất việc, e nghĩ tốt nhất là cứ làm ở bv rồi trog h làm rảnh rỗi thì ngồi mmo, nếu ko thì nghỉ ở nhà mmo cho nhanh đi làm cả ngày đc có 60k

Cậu mới nguy hiểm ấy,cậu có gõ pix ko,cậu có biết mỗi lần login phải thăm dò tình hình rồi mới dám login ko,cậu có biết muốn đạt speed cao phải lấy proxy để login nhiều acc,cậu có biết thời điểm nào trong nagyf code ra nhiều nhất ko,ko thì nín đi.

Cái đáng nói là captcha bây giờ cũng ko có dễ ăn như trước nữa,thử vào mất topic của mega,pix thì biết,đầy trục trặc.
Ơ mình thách bạn kiếm tiền ban ngày với mình ấy (:|, từ khoảng 10h sáng đến 5h chiều
Kiếm tiền theo giờ = captcha ko (:|
Bạn nghĩ pix là server số 1 à :-??

Ơ mình thách bạn kiếm tiền ban ngày với mình ấy (:|, từ khoảng 10h sáng đến 5h chiều

Biết ông giỏi rồi,ở cái 4rum này ông là trùm mega,ko cần phải tỏ ra mình là thánh mega đâu anh bạn :-j Tui chỉ giải thích cho 1 số thành phần hiểu ko phải ai cũng bám bàn phím gõ cạp đâu,người ta còn nhiều việc phải làm,chứ ko ai mượn ra vẻ ta đây kiếm tiền giỏi với cap,ok?

Mà tui bảo pix là sv số 1 bao giờ,quote lại dùm cái??? Ở đây nói về độ phức tạp rắc rối khi làm pix,ko hiểu thì lượn chỗ khác dùm :-j

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Solo kiếm tiền từ captcha ko, tính theo phút luôn cho dễ :binhsua113:

Biết ông giỏi rồi,ở cái 4rum này ông là trùm mega,ko cần phải tỏ ra mình là thánh mega đâu anh bạn :-j Tui chỉ giải thích cho 1 số thành phần hiểu ko phải ai cũng bám bàn phím gõ cạp đâu,người ta còn nhiều việc phải làm,chứ ko ai mượn ra vẻ ta đây kiếm tiền giỏi với cap,ok?

Mà tui bảo pix là sv số 1 bao giờ,quote lại dùm cái??? Ở đây nói về độ phức tạp rắc rối khi làm pix,ko hiểu thì lượn chỗ khác dùm :-j
Ơ hiện tại cái dự án mình đang nói là fasttypers đó ko phải mega đâu bạn ?_?
"1 số thành phần ko hiểu",
  • Ko phải ai cũng đủ kiên nhẫn ngồi gõ capt đâu,ko thì ng ta đi học,đi làm làm gì ngồi gõ cap ko phải sướng à,đừng nghĩ captcha chỉ chờ code nó nhảy là gõ thôi đâu,dễ ăn vậy thì cả 4rum này nó gõ cap hết rồi.​
Ko đủ kiên nhẫn của bạn ý, captcha y như làm việc tay chân
Chỉ có điều nó dễ dàng và điều kiện nó cũng tốt hơn thôi,
Cả forum này vì sao ng ta ko gõ capt à, vì ng ta có công việc tốt hơn ở chỗ khác(offer,seo,probux,linkbucks) các thứ, và đồng tiền captcha thấp hơn chứ sao, và cũng có 1 số bạn nghĩ captcha là ngồi lâu và chai lưng, thật sự thì cái công việc này 1 ngày 8 tiếng 1 tháng sống quá dư dả nếu biết chuyển đổi giữa các dự án , vì chả có dự án nào là ngon vĩnh viễn cả
Còn cái comment bạn kêu kely nguy hiểm ấy, tự nhiên bạn lôi server pix ra nói trước, còn bao nhiêu server nữa mà ?_?

- - - Updated - - -

Solo kiếm tiền từ captcha ko, tính theo phút luôn cho dễ :binhsua113:
Vãi phút :-?
Hôm bữa thấy proof Paypal 1k mấy $ chắc dạng trùm rồi hả tunvit, ko dám ko dám :))

Ơ hiện tại cái dự án mình đang nói là fasttypers đó ko phải mega đâu bạn ?_?
"1 số thành phần ko hiểu",

Ko đủ kiên nhẫn của bạn ý, captcha y như làm việc tay chân
Chỉ có điều nó dễ dàng và điều kiện nó cũng tốt hơn thôi,
Cả forum này vì sao ng ta ko gõ capt à, vì ng ta có công việc tốt hơn ở chỗ khác(offer,seo,probux,linkbucks) các thứ, và đồng tiền captcha thấp hơn chứ sao, và cũng có 1 số bạn nghĩ captcha là ngồi lâu và chai lưng, thật sự thì cái công việc này 1 ngày 8 tiếng 1 tháng sống quá dư dả nếu biết chuyển đổi giữa các dự án , vì chả có dự án nào là ngon vĩnh viễn cả
Còn cái comment bạn kêu kely nguy hiểm ấy, tự nhiên bạn lôi server pix ra nói trước, còn bao nhiêu server nữa mà ?_?

Cái cmt kia là tôi lấy pix ra đẻ ví dụ cho câu nói "ko phải chỉ chờ code hiện lên rồi gõ",ok chứ,bây giờ ông ko nắm đc tình hình load của nó,log vào 1 đống acc ko biết speed là bao nhiêu rồi gõ ko kịp,time out nhiều thì đừng hỏi sao acc bị ban.Ngoài gõ thật tốt ra còn phải biết canh giờ để log sao cho làm việc hiệu quả,học cách phân biệt code để hạn chế nhầm lẫn chứ ko phải thấy gì là gõ đại cái đó.Còn như ông nói điều kiện nó dễ làm và điều kiện tốt,ừ thì cho là vậy,nhưng fasttypyer,mega rất nhiều người bị ban acc vô cớ,bị hack payment,kolo gõ mãi ko lên level cao hơn,...........nhiêu đó thôi cũng đủ nó lên nó ko phải là cách kiếm tiền tốt rồi,nhiều khi công sức bỏ ra mà ko đc 1 đồng nào ông thấy tức ko,đó là thu thập chung tình trạng của nhiều người,chứ ko phải bản thân mình bị rồi đánh đồng này nọ.

Vẫn cứng nhỉ :m195:
Bộ có mỗi mega ,pix kiếm ra tiền à :binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166:
Với lại theo tớ quan niệm là làm việc nhỏ còn k xong thì đừng có nghĩ đến việc
lớn nên đừng có đem 3 cái chuyện kia vào đây mà hù nhé :binhsua12:

Vẫn cứng nhỉ :m195:
Bộ có mỗi mega ,pix kiếm ra tiền à :binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166:
Với lại theo tớ quan niệm là làm việc nhỏ còn k xong thì đừng có nghĩ đến việc
lớn nên đừng có đem 3 cái chuyện kia vào đây mà hù nhé :binhsua12:

Đọc kỹ lại cmt trên đi,ví dụ chứ ko phải nói captcha chỉ có mỗi pix và mega,sở dĩ lôi 2 thằng này ra là để làm ví dụ điển hình vì nó phổ biến và đc nhiều người lựa chọn để gõ,còn muốn mấy cái khác thì cũng có.

rainbow

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Làm nhà nước chủ yếu được cái lương hưu. Chứ lương tháng không bằng một nửa của em làm mmo. tính thử xem, số tiền tích cóp được hơn hẳn cả lương hưu gấp mấy lần

Cứ đóng bảo hiểm > 15 năm là có lương hưu thôi mà bác. Bác chiến offers nhưng bác làm cái sổ bảo hiểm kiếm Cty nào gửi vào đó mỗi tháng bác tự đóng bảo hiểm, cứ thế 15 năm mà nhận thôi :binhsua144:

ueter

Junior
Reactions
82
MR
0.005
Bác làm lương bèo bọt thế thì sao đủ sống hả bác.
Mà công việc theo bác nói là rất bận rộn thì không đáng công sức bỏ ra đâu bác.
Theo em thì bác vẫn cứ làm rồi cố gắng tìm hiểu thêm mmo.
Tìm hiểu dần dần các hình thức kiếm tiền của mmo rồi chọn lấy một hình thức phù hợp cho mình.
Lúc đấy bác quyết định sẽ dễ hơn.
Bác cứ tìm tòi và chăm chỉ rồi sẽ bớt khổ hơn nhiều, ít ra là thì nó cũng khá khẩm hơn nhiều số với số lương bác đang nhận.
:binhsua115:

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week