Suggest Làm lại từ đầu với 100tr

huuthanh000

Junior
Reactions
7
MR
0.002
Chào ae trong group. Em tham gia group cũng 3 năm rồi lúc đầu làm PTC gom được vốn liếng và tiết kiếm được hơn 50tr.
cuối năm 2017 đầu tư mua bitcoin lãi được hơn 200tr. Đến ngày hôm nay thì cũng đi theo mây khói, bitcoin rớt giá và tài sản của em cũng mất sạch. Hôm nay mới đi vay 100tr thì bây giờ nên đầu tư vào bitcoin lại hay có hướng nào khác để làm không? Anh em cho em lời khuyên với ạ!
Nhân đây có cao nhân nào tình cờ đi ngang qua đây cho em theo học hỏi với ạ. Với 100tr em chỉ mong 1 ngày kiếm lời được 200-300k thôi, liệu có khả thi không. Em chân thành cảm ơn.

100tr nhanh nhẹn thì cũng có thể kiếm đc 500k-1tr/ ngày. vẫn mảng Crypto thôi. làm exchanger ^^
Đừng nghe theo mấy kèo MLM nhé, ko thanh khoản đc thì lại sml, có cày có ăn chứ rung đùi nhận lãi thì cũng nhiều rủi ro lắm

Upvote 0
100tr nhanh nhẹn thì cũng có thể kiếm đc 500k-1tr/ ngày. vẫn mảng Crypto thôi. làm exchanger ^^

Đừng nghe theo mấy kèo MLM nhé, ko thanh khoản đc thì lại sml, có cày có ăn chứ rung đùi nhận lãi thì cũng nhiều rủi ro lắm
đồng chí này tự nói xong tự quote lại luôn là có ý gì nhỉ :popo_burn_joss_stick:

Upvote 0
100m làm vài cặp xiên 2- 3 -4 -5 -6, ko thì đầu tư cái xe máy + full gear đi chạy grabike nhé. ngày 200 -300k ez :>

Upvote 0
Forex hợp với bác đấy

Upvote 0
Upvote 0
Đừng forex. Khuyên chân thành!
Tốt nhất bác tự đánh giá lại tình hình.
-Vay bao lâu phải trả
- nếu không còn để trả thì lao động gì để trả.
- nếu ok 2 cái kia thì tính tiếp.

Upvote 0
có site đầu tư forex dc bảo hiểm 80% - lợi nhuận 10-20% / thang
Bác quan tâm ib nhé

Upvote 0
đồng chí ở mô ??? ở Đà Lạt thì vác tiền qua bên mềnh, mềnh làm giấy vay cho =)) kiếm kèo 100 tr ngày 150k mình nhận 50k tiền công là đc :popo_big_smile: còn không thì cho vay hoán đổi 100 củ trong 100 ngày , mỗi ngày thu lại 1 củ =))

nói đùa chứ 100 củ thì thiếu j kèo , quan trọng là bạn có duyên với dòng tiền hay ko thôi :popo_smile:
Ở chỗ em thì 100tr đc 200k 1 ngày lận :D

Upvote 0
Chào ae trong group. Em tham gia group cũng 3 năm rồi lúc đầu làm PTC gom được vốn liếng và tiết kiếm được hơn 50tr.
cuối năm 2017 đầu tư mua bitcoin lãi được hơn 200tr. Đến ngày hôm nay thì cũng đi theo mây khói, bitcoin rớt giá và tài sản của em cũng mất sạch. Hôm nay mới đi vay 100tr thì bây giờ nên đầu tư vào bitcoin lại hay có hướng nào khác để làm không? Anh em cho em lời khuyên với ạ!
Nhân đây có cao nhân nào tình cờ đi ngang qua đây cho em theo học hỏi với ạ. Với 100tr em chỉ mong 1 ngày kiếm lời được 200-300k thôi, liệu có khả thi không. Em chân thành cảm ơn.
Tôi định làm một social coppy trading nên mua tên miền cheplenh.com rồi ,còn thiếu vốn. Hay chúng ta cùng làm.

Upvote 0
100 củ mở cty cho vay online bạn nhé =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back