Suggest Làm lại từ đầu với 100tr

huuthanh000

Junior
Reactions
7
MR
0.002
Chào ae trong group. Em tham gia group cũng 3 năm rồi lúc đầu làm PTC gom được vốn liếng và tiết kiếm được hơn 50tr.
cuối năm 2017 đầu tư mua bitcoin lãi được hơn 200tr. Đến ngày hôm nay thì cũng đi theo mây khói, bitcoin rớt giá và tài sản của em cũng mất sạch. Hôm nay mới đi vay 100tr thì bây giờ nên đầu tư vào bitcoin lại hay có hướng nào khác để làm không? Anh em cho em lời khuyên với ạ!
Nhân đây có cao nhân nào tình cờ đi ngang qua đây cho em theo học hỏi với ạ. Với 100tr em chỉ mong 1 ngày kiếm lời được 200-300k thôi, liệu có khả thi không. Em chân thành cảm ơn.

LG khu công nghiệp tràng duệ HP , trc mình làm QC ở đó . Công nhân khu đó tăng ca nhiều nên lương toàn 14-15tr , làm 2 tuần ngày 2 tuần đêm , 12h/ca . Vì làm đêm lại vừa đi vừa về hết 34 km nên mình xin nghỉ làm vc khác chứ nếu gần chắc cũng chẳng có tg lên đây mà bình luận ;)
Bác Làm LG rồi à?

Upvote 0
Chào ae trong group. Em tham gia group cũng 3 năm rồi lúc đầu làm PTC gom được vốn liếng và tiết kiếm được hơn 50tr.
cuối năm 2017 đầu tư mua bitcoin lãi được hơn 200tr. Đến ngày hôm nay thì cũng đi theo mây khói, bitcoin rớt giá và tài sản của em cũng mất sạch. Hôm nay mới đi vay 100tr thì bây giờ nên đầu tư vào bitcoin lại hay có hướng nào khác để làm không? Anh em cho em lời khuyên với ạ!
Nhân đây có cao nhân nào tình cờ đi ngang qua đây cho em theo học hỏi với ạ. Với 100tr em chỉ mong 1 ngày kiếm lời được 200-300k thôi, liệu có khả thi không. Em chân thành cảm ơn.
Đầu tư con xế xin chạy Grab còn lại mời anh em ăn nhậu thỏa thích vì vẫn còn may hơn rất nhiều anh em trên này rồi

200k hay 300k 1day thì thoải mái

Upvote 0
mình vào crypto từ 2017 , từ 2 củ đến cuối năm 2017 được hơn 1 tỉ .... lòng tham không đáy , hold coin giờ còn hơn 10 củ :( giàu và nghèo mong manh thật :eek:

Upvote 0
mình vào crypto từ 2017 , từ 2 củ đến cuối năm 2017 được hơn 1 tỉ .... lòng tham không đáy , hold coin giờ còn hơn 10 củ :( giàu và nghèo mong manh thật :eek:
khó tin quá bác, hold coin gì mà 1 tỏi còn 10 tr

Upvote 0
cảm giác cầm vàng lại để vàng rơi, mình ko phải vai chính mà vẫn cảm thấy thốn cho bạn :popo_sweet_kiss:
công nhận coin lên đỉnh như tên lửa và lao xuống như thiên thạch vậy :popo_nosebleed:

Upvote 0
sml quá mấy bác ạ, thị trường gì mà hoang mang cực độ. Mình nghĩ nên án binh bất động 1 thời gian. Giờ nhảy vào ăn thì ko đc bao nhiêu mà lỗ thì sml.
phải tỉnh táo thôi, ráng giữ nồi bánh chưng tết

Upvote 0
có vốn đó thì kiếm đơn giản mà

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo