New Làm khảo sát kiếm tiền 5$-10$ 1 ngày với lootup

ko ăn thua bác nó vẫn hiện ra còn mấy ks khác bấm vào làm toàn hiện cái chữ rất tiếc sau đó màn hình đỏ
Bạn cứ check khoảng 10p 1 lần nhé, ngoài 3 cái bị lỗi đó nó vẫn xuất hiện các khảo sát khác nhé, mọi người vẫn đang làm rất nhiệt

Bạn cứ check khoảng 10p 1 lần nhé, ngoài 3 cái bị lỗi đó nó vẫn xuất hiện các khảo sát khác nhé, mọi người vẫn đang làm rất nhiệt
chắc mình còn dính bánh quy ở trình duyệt khác nữa để mở lên xóa ở đó xem khắc phục được ko

Khảo sát biết mẹo làm đơn giản. Vấn đề là nó ko ra đều và nhiều nên chỉ cắn rỉa thôi

Gần đây e hay gặp kiểu câu hỏi : bạn có thường xuyên nghe radio hay nghe nhạc ko thì nên chọn như nào dù test mấy lần rồi vẫn ko qua :v

Gần đây e hay gặp kiểu câu hỏi : bạn có thường xuyên nghe radio hay nghe nhạc ko thì nên chọn như nào dù test mấy lần rồi vẫn ko qua :v
nó hỏi vậy thôi chứ thực ra là ko có khảo sát đâu, bạn trả lời thế nào cũng ko qua

nay toàn khảo sát hết chỉ tiêu sớm vãi đái cứ hỏi mình có nghe radio không trong khi câu trên hỏi mình có sử dụng đồ công nghệ không chọn kiểu mô tê j cũng toạch
nay vào check mỏi mắt toàn báo no survey, thường thì ngày cuối tuần hơi ít ks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back