New Làm khảo sát kiếm tiền 5$-10$ 1 ngày với lootup

Nhẹ nhàng 1.8$ trong 20p

up hộ cho vozer :popo_bye::popo_bye::popo_bye:

làm nghề offer thì phải fake ip mà, sao thớt này của ad lại bảo ko được dùng proxy hay VPN. Còn nữa lúc đầu ad bảo phải fake độ tuổi như 20-40, fake chỗ ở Hà nội, Hồ chí minh...vv...nhưng trong phần dưới thì ad lại khuyên phải nói thật nếu ko sẽ bị banned acc??? Khó hiểu quá!

làm nghề offer thì phải fake ip mà, sao thớt này của ad lại bảo ko được dùng proxy hay VPN. Còn nữa lúc đầu ad bảo phải fake độ tuổi như 20-40, fake chỗ ở Hà nội, Hồ chí minh...vv...nhưng trong phần dưới thì ad lại khuyên phải nói thật nếu ko sẽ bị banned acc??? Khó hiểu quá!
đâu có bảo phải nói thật đâu, khai thế nào hợp lý để được nhận làm khảo sát, còn fake IP thì chắc chắn bị khóa nick, mình đã thử và đã bị khóa mấy trang rồi, thậm chí còn bị chặn IP dẫn đến không đăng kí được tài khoản mới.

Như vậy vòng gửi xe( "để xin vào làm khảo sát") nó không liên kết thông tin với phần "đã được nhận vào làm khảo sát" phải không ad? thank!

Như vậy vòng gửi xe( "để xin vào làm khảo sát") nó không liên kết thông tin với phần "đã được nhận vào làm khảo sát" phải không ad? thank!
các khảo sát ở phần " Survey just for you " thì có liên quan, còn các khảo sát ở phần 975, 750, 300 point ở dưới thì không liên quan, bạn muốn khai thế nào cũng được

phần lưu ý. có cần phải giống lúc mới đăng ký k bro. em làm toàn sai :)) :D:D:D làmđc 1 cáidungd thì delay 1 2 tuần :))
View attachment 206127
thỉnh thoảng có khảo sát bị delay 1-2 tuần,người ta sẽ xác minh các câu trả lời của bạn, nếu không có vấn đề gì thì họ sẽ trả tiền cho mình ngay nên các bạn yên tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom