Làm khảo sát 2$/day Thanh Toán Tự Động 1h sáng hàng ngày qua Paypal

Minhkhoizzz

Junior
Reactions
21
MR
0.123
Trang này hoạt động từ 2003 đến nay cực kì uy tín nhé, không có min rút, cứ 1-2h sáng là nó tự thanh toán vào Paypal.
Hướng dẫn làm hồ sơ có nhiều khảo sát:
Luôn luôn ưu tiên chọn HCM, Hà Nội, sau đó là Cần Thơ, Hải Phòng, Đà Nẵng nhé, chọn tỉnh khác là tạch.
Năm sinh chọn trong 89, 94,91 nha. Nam nữ đều được. Trong tất cả ks nó hỏi làm có làm việc trong ngành sau đây không thì luôn luôn là Không nhé. Hồ sơ thì đơn giản lắm, nó chỉ có 19 câu thôi. Xong đến bước tiếp theo mình hướng dẫn làm sao để kiếm đc 2$/ngày nhé. Link đăng ký: Click vào đây

Các bạn xem hình ở dưới nha.
Kéo xuống dưới trang các bạn sẽ thấy Khảo Sát Bổ Sung và có 8 cái. Các bạn bấm vào từng cái hen.
Xong, đơn giản lắm việc là cứ vô quay tay mỗi ngày bấm để tìm ks làm nhé.
Link đăng ký:

Hôm qua mình làm đc 6 cái nên đc 3$ pay liền lun.

Attachments

326.8 KB · Views: 623
    576.9 KB · Views: 508
Last edited:
mình chọn cái 8 làm thì qua bước đầu chọn cái thu nhập hỏi đi xe, gia đình... thì nó báo không phù hợp thì phải làm sao nhỉ
với thi thoảng nó hỏi mã bưu chính để bắt đầu thì điền vào bao nhiêu cũng k đc nhỉ

Trước khi bắt đầu khảo sát, vui lòng trả lời các câu hỏi dưới đây​

Tôi là chính địa chỉ mã​

mình chọn cái 8 làm thì qua bước đầu chọn cái thu nhập hỏi đi xe, gia đình... thì nó báo không phù hợp thì phải làm sao nhỉ
với thi thoảng nó hỏi mã bưu chính để bắt đầu thì điền vào bao nhiêu cũng k đc nhỉ

Trước khi bắt đầu khảo sát, vui lòng trả lời các câu hỏi dưới đây​

Tôi là chính địa chỉ mã​

Hỏi đi xe, gia đình là bẫy đó bạn, bạn phải trả lời trung thực, lố quá nó trừ điểm uy tín.
Mã bưu chính thì còn tùy, bạn lên https://www.geopostcodes.com/Vietnam để lấy nha

Xin lỗi, hiện không có cuộc khảo sát có sẵn cho bạn

Mình cứ cho thông tin được vài câu cơ bản là gặp câu trên thì phải làm sao bạn thớt ơi?

Xin lỗi, hiện không có cuộc khảo sát có sẵn cho bạn

Mình cứ cho thông tin được vài câu cơ bản là gặp câu trên thì phải làm sao bạn thớt ơi?
Của ks 8 à. Bạn xoá full dữ liệu trình duyệt đi. Làm lại nha. Làm cái 3 trước.

Của ks 8 à. Bạn xoá full dữ liệu trình duyệt đi. Làm lại nha. Làm cái 3 trước.
Ok bạn. Để mình thử lại, chứ đăng ký từ ngày hôm qua đến giờ, cho những thông tin cơ bản, mình check kỹ từng bước không khai sai hay lậu mà vẫn gặp cái câu trên :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom