Làm giàu từ tiền túi người khác

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.076
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Làm giàu là mong muốn chính đáng của mỗi người. Ai cũng có quyền làm giàu và được làm giàu. Thế giới này khồng thiếu tiền, chỗ nào cũng có thể kiếm ra tiền, cái chính là bạn có đủ sáng suốt và khả năng nhìn ra nó, làm nó hay không.

Không phải ai giàu cũng sinh ra từ vạch đích. Có rất nhiều người làm giàu từ tay trắng. Họ làm giàu không chỉ vì tiền bạc mà còn vì nhu cầu được người khác công nhận khả năng, thành quả của họ.

Có 1 cách làm giàu rất nhàn đó là đầu tư. Đầu tư cũng nhiều kiểu và đầu tư từ tiền túi người khác là cách thông minh sáng suốt nhất. Dùng tiền của người khác để đầu tư sinh lời mình sẽ không phải lo lắng về vốn. Trong phạm vi bài viết ngày hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách đầu tư vừa chơi vừa có tiền mà không mất vốn

Đầu tiên là đăng ký
https://money-car.biz/

Nói trước với anh em là mình khuyên anh em không nên nạp tiền nha. Nhìn cái tên miền của nó là biết scam chắc cú luôn. Tuy nhiên site mới ra lò 2 ngày nên mình vẫn chơi free được và đây là thống kê của mình

kiem tien online 1.png

Mình mới tham gia được 1 ngày và rút được 1 rub rưỡi mà không phải đầu tư. Không phải làm gì mà có tiền về túi cũng vui lắm chứ nhỉ. Site dạng này là trò chơi kinh tế của nga, ngôn ngữ cũng nga ngố luôn nên trong quá trình tìm hiểu site anh em dịch qua tiếng vịt cho dễ hiểu nghe.

Khi mới đăng ký site tặng anh em 160 rub làm vốn để đầu tư. Từ cái vốn ban đầu này anh em hãy làm nó sinh sôi nảy nở thu lãi hàng ngày về nha.

Hàng ngày anh em vào site để nhận thưởng để tăng khoan đầu tư cho mình. Anh em chỉ cần quan tâm tới các menu sau: tiền thưởng khi rút tiền, thưởng xe ô tô, tiền thưởng hàng ngày, thưởng 1 giờ, thưởng 5 phút. Vì site dạng này sau 1 khỏang thời gian lại reset server không thì cũng sập nên chúng ta chỉ tranh thủ lướt sóng kiếm chút tiền thôi. Những site dạng này cũng khá nhiều, kiếm độ chục site mỗi ngày cũng bỏ túi hơn chục rub mà không phải làm gì cũng ấm rồi. Đây có thể được coi là bước đệm để chúng ta hiểu thế nào là đầu tư. Cách đánh giá về kênh đầu tư an toàn. Trong đầu tư chúng ta phải nhớ lãi suất luôn đi kèm rủi ro, lãi suất lớn thì rủi ro lớn.

Tại sao chúng ta cần đầu tư?
Lý do rất đơn giản là để làm giàu, tạo nhiều nguồn thu nhập, giả phóng sức lao động... những người giàu không bao giờ phụ thuộc vào 1 nguồn thu nhập duy nhất, họ lúc nào cũng bỏ túi 1 vài nguồn thu nhập. Chúng ta hãy học đầu tư từ số vốn ban đầu là 0, rồi nâng dần lên: 1 ly cafe mỗi sáng, hoặc 1 bát phở, ... như thế cuộc sống của bạn mới không bị mạo hiểm theo mỗi dự án đầu tư, cuộc sống của bạn không bị sáo trộn.

Chúc anh em kiếm tiền vui vẻ!

1 ngày mà đc có 1 rub thì thôi đi làm chuyện khác đi

1 ngày mà đc có 1 rub thì thôi đi làm chuyện khác đi

Ngày được 1 rub thì thực sự ít quá bạn. Tuy nhiên đọc qua thì thấy bạn viết rất thành thật và siêng năng. Bạn có thể tạo mối quan hệ với các pro trong này để ngta hướng dẫn bạn đi nhanh hơn đó. Tiếc là forum giờ đang bên sườn dốc mẹ rồi :D

Ngày được 1 rub thì thực sự ít quá bạn. Tuy nhiên đọc qua thì thấy bạn viết rất thành thật và siêng năng. Bạn có thể tạo mối quan hệ với các pro trong này để ngta hướng dẫn bạn đi nhanh hơn đó. Tiếc là forum giờ đang bên sườn dốc mẹ rồi :D
Câu chốt hạ nghe chua chát quá. Tớ nằm vùng trong này 9 năm rồi mà vẫn chưa gặp được đại sư, thỉnh thoảng có gì làm đấy kiếm tiền lẻ như kiểu phu hồ đây.

1 rub ít thật đấy, nhưng đó là ở 1 site, chúng ta hãy kiếm thêm vài chục site như vậy sẽ thấy khác đấy

Câu chốt hạ nghe chua chát quá. Tớ nằm vùng trong này 9 năm rồi mà vẫn chưa gặp được đại sư, thỉnh thoảng có gì làm đấy kiếm tiền lẻ như kiểu phu hồ đây.
thế thôi tự học thôi bác , thấy ở đâu đang có trend kiếm tiền thì vào tìm hiểu rồi thực hành thôi :3

Chủ thớt còn nhiều site k làm gì cũng đc tiền (dù ít) như thế này k nhỉ, newbie làm kiếm lẻ tẻ cũng hay

1 rub ít thật đấy, nhưng đó là ở 1 site, chúng ta hãy kiếm thêm vài chục site như vậy sẽ thấy khác đấy
khác là ở chỗ tốn điện nhiều hơn. tốn thời gian và sức khỏe nhiều hơn để kiếm dc tầm 3-4k vnđ ?
hồi xưa mình cũng từng như này nên khuyên bạn là làm 1 thời gian ngắn để lấy kinh nghiệm mmo thôi chứ đừng nghĩ hướng của bạn sẽ kiếm dc tiền.
bạn có biết ngồi kiểu này sức khỏe mất rất nhiều ko ? (1 thanh niên ngồi máy trung bình 12h/ngày trong 10 năm cho hay)

Chủ thớt còn nhiều site k làm gì cũng đc tiền (dù ít) như thế này k nhỉ, newbie làm kiếm lẻ tẻ cũng hay
bạn tham khảo thêm mảng này nhé làm bao nhiêu ăn bấy nhiêu

Bạn chủ thớt thật ra muốn đóng góp chút công sức nhỏ cho forum thôi, chứ thực ra thì cũng chẳng ai quan tâm mấy cái này, vì vậy mọi người đừng gạch đá tội em ấy. Mình khuyên bạn chủ thớt nếu có time thì ra ngoài chạy grab ngon lành hơn làm kiểu này, kiểu này đuối lắm, ko đủ trả tiền điện, sức khỏe bị tàn phá.
Nếu thật sự muốn làm online thì chuyển qua mảng khác, ví dụ như dropshipping, hay đầu tư coin. Tìm cách tiếp cận quan hệ sẽ là con đường đi nhanh nhất để tìm cho mình 1 lối đi đúng. Cảm ơn bạn đã chia sẻ bài viết

Bạn chủ thớt thật ra muốn đóng góp chút công sức nhỏ cho forum thôi, chứ thực ra thì cũng chẳng ai quan tâm mấy cái này, vì vậy mọi người đừng gạch đá tội em ấy. Mình khuyên bạn chủ thớt nếu có time thì ra ngoài chạy grab ngon lành hơn làm kiểu này, kiểu này đuối lắm, ko đủ trả tiền điện, sức khỏe bị tàn phá.
Nếu thật sự muốn làm online thì chuyển qua mảng khác, ví dụ như dropshipping, hay đầu tư coin. Tìm cách tiếp cận quan hệ sẽ là con đường đi nhanh nhất để tìm cho mình 1 lối đi đúng. Cảm ơn bạn đã chia sẻ bài viết
Cái này tuy ít nhưng coi nó như trò choi giải trí mỗi ngày mất vài phút cũng ko mệt nhọc gì đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom