Làm gì với số vốn từ 5-10 triệu ạ?

Reactions
522
MR
0.022
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình mình là member mmo cũng lâu rồi, trước có gõ captcha Pix, youtuber, và sau 1 tgian đi làm ở ngoài khoảng 2 năm
Công việc ngày chỉ 6,5 tiếng nên mình muốn kiếm thêm ạ , do lâu quá không vào mmo nên không biết phải đi hướng nào, như lạc vào mê cung hụ hụ...
Giờ mình có vốn khoảng 5-10 triệu thì mình làm gì để có thêm thu nhập và an toàn ạ?
Thanks mọi người chỉ giáo ạ.

nếu đầu tư đúng coin thì đời nở hoa chọn sai coin thì mông nở hoa thôi:D

Upvote 0
đánh đề, sau 1 ngày lại x80

Upvote 0
- Em cũng trong hoàn cảnh của bác này mà gà mờ gần chết luôn. AE có cao chiêu nào cho em theo với, e xin đa tạ.

Upvote 0
nếu có 10 triệu thì mua usdt, nạp vào wex được x3 tài khoản. chờ wex trở lại được 30 triệu :D, còn nó không trở lại thì mất trắng :(

Upvote 0
mua vé số . ngày nào cũng mũa sẽ trở thành tỷ phú thôi mà :popo_haha::popo_haha::popo_haha:

Upvote 0
Bán khoai lang lắc, xoài lắc, cóc lắc...

Upvote 0
e giống bác. có vốn mà chưa biết làm gì. Đầu tư coin đúng đợt downtrend mất cơ số. Giờ tầm 10tr ngoài đời làm gì nhanh lấy lại vốn nhỉ :))))

Upvote 0
topic này xôm phết nhỉ, kinh nghiệm nữa là hỏi bạn gái, người yêu hoặc vợ là sẽ làm gì rồi làm ngược lại

chắc sẽ có câu để em giữ hộ cho :p :D

Upvote 0
10 triệu mua vào wex code đầu tư, mấy hôm nữa wex trở lại x2 tk

còn đen thì coi như học phí, cũng nhẹ nhàng mà (dù sao nó cũng là cơ hội lớn)
mà hôm trước mình tư vấn mới x2 giờ nó x3 rồi, nói chung là nếu cô thương thì đời nhanh giàu lắm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back