Làm gì với autolead android đây

- cho e hoi cái nữa
$COLOR_GREEN)
Cái đó là gi bác
ah màu font chữ của mình, cũng bắt chước COCBOT thôi , để chia log ra nhìn cho dễ, Error thì màu đỏ, chạy ok thì màu xah .....

ah màu font chữ của mình, cũng bắt chước COCBOT thôi , để chia log ra nhìn cho dễ, Error thì màu đỏ, chạy ok thì màu xah .....
Oke bác , cái file imageseach dung file gốc trên trang chủ hay là dung cái sửa lại vậy bác

Oke bác , cái file imageseach dung file gốc trên trang chủ hay là dung cái sửa lại vậy bác
tuỳ mục đích của bạn thôi, mình xài của clashbot ( bạn tìm trên github) nó có click random vào tấm hình ( anti detect bot , theo thằng CLashBot thì một người không thể có khả năng click lại 1 điểm ,nên click lại điểm đó là biết Bot rồi ,giành cho game còn phần làm autolead thì k cần lắm )

.. autolead nghe quảng cáo ngon vãi nồi.. mịa.. đây kuq mua rồi có lm dc đc *** đâu.. mà có lm dc thi cũng sơ sơ dc con cơ bản.. con nào khó thì po trym.. tốn tiền chả dc mia gì.

.. autolead nghe quảng cáo ngon vãi nồi.. mịa.. đây kuq mua rồi có lm dc đc *** đâu.. mà có lm dc thi cũng sơ sơ dc con cơ bản.. con nào khó thì po trym.. tốn tiền chả dc mia gì.
Vấn đề là autolead của ai?

minh cung co autolead, thay con nao no lam con do, da lam,
chi can mo may tinh len thoi, la thang nao minh cung co tien ve
suong lam
quat manh di may bac

autolead của ai bán vậy cậu
lien he ong @gmailservice ay, mua full nhe, mua hang crack , co em be, roi tien mat tat mang rang chiu
ong ban co 3 chai 1 thang, qua re cho 1 cuoc tinh 10k/thang neu lam net

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back