Làm Cách Nào Để Kiếm Một Ngày 0.5$ từ mmo !

em xin được phát biểu thế này để các bạn newbie có ghé topic thì đọc tham khảo;
1 kiếm tiền trên mạng ko hề dễ !nếu bạn thấy dễ chẳng qua do bạn may mắn nên đừng tưởng bở !
2 muốn kiếm tiền cho newbie giai đoạn đầu rất khó khăn 1 phần do thiếu kiến thức 1 phần kia do tâm lí nhanh chán
3 muốn kiếm tiền thì bắt buộc phải biết các quy tắc cơ bản trước. ko phải cứ thấy ngta nói gì là làm theo có thể dẫn tới làm công không và khi đi hỏi người khác thì nên nói năng lịch sự,lễ phép
Cái này mình biết..

Cái này mình biết..
ngày xưa chưa có airdrop thì newbie vẫn phải bắt đầu từ capt sau đó lên short,up..link bây giờ có airdrop bạn có thể tích cực làm để lấy vốn hoặc học cheat vps cày mining ! có hứng thú với mô hình mining+mining thì pm mình có thể chỉ

topic này làm em nhớ đến những tháng ngày mới tham gia vào MMO - 3 tháng cày PTC em chưa kiếm nổi 1$ :(

Đừng phí thời gian vào những cái mình k biết, bạn có thể học 1 cái gì mà có thể kiếm ra tiền như ngôn ngữ lập trình, làm web chẳng hạn. Mỗi ngày 1$, 365day 365$. Bạn bỏ 365day ra học thật vững english với ngôn ngữ lập trình. Sau này tiền kiếm sao đếm được.
Đầu tư vào kiến thức thì k bao giờ lỗ. Chúc bạn may mắn.

Năm 2008 mình bước chân vào MMO, sau 1 năm, tức cuối 2009 thì mình nhận $1 đầu tiên từ Neobux. Cảm giác hạnh phúc vl :D
em nhận được tiền đầu tiên chắc 50k của trang khảo sát info gì của việt nam quên bà nó rồi! nhận 50k mà rơi nước mắt:popo_too_sad::popo_too_sad::popo_too_sad:

ngày xưa chưa có airdrop thì newbie vẫn phải bắt đầu từ capt sau đó lên short,up..link bây giờ có airdrop bạn có thể tích cực làm để lấy vốn hoặc học cheat vps cày mining ! có hứng thú với mô hình mining+mining thì pm mình có thể chỉ
mining+mining là đào coin hả bác

còn không chiệu khó đầu tư máy cày cày btc nếu biếc cách chơi và tiềm hiểu token thì kiếm rất rất nhiều tiền ấy, học hỏi mấy cao nhân kìa trên đây nhiều lắm mà họ ẩn hết ròi, thời đại này và thế giới này hiện là của token, và ăn ngay kẻo nó lụi tàn

cày token là airdrop ẩy hả thím, có làm vài con mà thấy tiền ảo nó xuống ác quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back