Làm cách nào để chuyển tiền ra nước ngoài qua USA bằng Bitcoin- Eth .

Reactions
1
MR
0.000
Chào các chuyên gia, em là thành viên mới, có mua bán hàng trên Amazon và Ebay, có chơi Crypto một thời gian, đó giờ toàn chuyển tiền trả cho seller bằng Visa ,Paypal tốn 3% chát quá. Anh nào có cách tận dụng được lợi thế của Bitcoin hướng dẫn giúp em với ạh , có hậu tạ. Cảm ơn các anh.
Telegram của em : @vuongnguyenhao

Chào các chuyên gia, em là thành viên mới, có mua bán hàng trên Amazon và Ebay, có chơi Crypto một thời gian, đó giờ toàn chuyển tiền trả cho seller bằng Visa ,Paypal tốn 3% chát quá. Anh nào có cách tận dụng được lợi thế của Bitcoin hướng dẫn giúp em với ạh , có hậu tạ. Cảm ơn các anh.
lol có site pay bằng bitcoin mà quên rồi. thậm chí còn được % nữa kiểu đô btc cao hơn $ amz

Có chơi rồi thì cứ mua usdt chuyển thôi bạn

step 1 đăng ký acc binance

step 2 mua usdt của mấy ông exchange

step 3 kiếm exchanger ở nước sở tại đổi.

ez money.
Mình đả nghiên cứu vụ này, VN mình mua được, còn bên US ,thì dính đến Tax cá nhân, Mình có người bên US có luôn nick Coinbase , mà thấy hơi khuất tất vụ tax nên kiếm cách tối ưu hơn.

Có chơi rồi thì cứ mua usdt chuyển thôi bạn
Nếu mua USDT thì bên US có exchange nào chấp nhận không bạn , và chuyển USDT qua bên đó rồi rút ra bank sẽ có thuế cá nhân,vấn đề này khá nan giải đó, anh em biết thì cho mình ý kiến vì mình không chuyển nhỏ lẻ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,474
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom