Làm blog truyện tranh thể loài nào đông khách (no sex)

seawhat

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Tình hình là em muốn làm 01 blog truyện tranh sau đó đi seo và câu view về blog, cài adfly để kiếm chút, mà chưa biết thể loại nào đang ăn khách trong giới trẻ hiện nay, với điều kiện là trừ hentai, yaoi, bara

Mấy bác cho em biết ý kiến với, có nhiều thể loại như bạo lực, ecchi, manga....., không biết chọn thể loại nào ăn khách hiện nay

Có adf.ly hay rút gọn link thì site bạn nếu ếu phải site hentai thì chắc chắn là ế chỏng. Trừ khi bạn tự edit và translate thì mới miễn cưỡng có người chịu click. Bạn không tin? Làm thử sẽ biết. Đơn giản vì một đống site manga ngoài kia chỉ có chút quảng cáo đã khiến người xem khó chịu chứ đừng nói tới thế này. Lý do truyen.vnsharing.net hot là vì nó ít quảng cáo, nhẹ và nhanh.

:m122: ghét nhất site nào có adfly...

vào kenhsinhvien.net xem thữ đi, mình toàn đọc trên đó

làm theo 1 là trang truyen.hixx.info nhé,mình rất hay đọc trên đó,vì nó update truyện rất nhanh,thứ 2 là do nó có phần mềm đọc truyện trên android,nên đêm nào cùng cày vài chục chương mới chịu đi ngủ :)

thể loại này đang ăn khách àh

- - - Updated - - -

bác cho vài kinh nghiệm chiến thể loại này, hay là bác đưa đường link blog của bác cho em tham khảo
hot lâu rồi bạn, giờ ko biết còn hot ko :D

làm như hài vờ lờ ấy view khủng ... tranh vui.. code share đầy

Bác nào biết cái temple như thichvl.com. chỉ cho e với, đang muốn làm 1 cái như vậy.

Up lên nào, bác nào biết template đó thì chỉ giúp e vơi

thể loại MMO bảo đảm cả forum ủng hộ luôn! :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week