lắm bích thế,thùng phá sảng mới chịu

lại bốc phét

lại bốc phét
Thế tóm lại là thánh Pi nổ dùng phần mềm, công cụ, phương pháp gì để check ra sàn set-up bài thế, sao quanh đi quẩn lại cứ nói lòng vòng, mà câu trả lời thì không dám đưa ra vậy, google tìm chưa ra để nổ tiếp hả thánh.

Chuẩn luôn, méo biết gì luôn và luôn nghi ngờ , sợ hãi , đã bị gạt rất nhiều(chứng tỏ trình không cao ) và tỏ ra nguy hiểm?
Em ngoại trừ một hai lần mua hàng lặt vặt online bị ship hàng không giống hình cũng đem trả lại, chứ chưa bao giờ ai lừa em được, vì mình có kiến thức, suy nghĩ kỹ càng, suy xét về bản chất của sự việc trên góc độ toán học, logic với poker trading, suy xét về góc độ dòng tiền khi đầu tư, kiềm chế lòng tham, thì không ai lừa mình được cả.

Thế tóm lại là thánh Pi nổ dùng phần mềm, công cụ, phương pháp gì để check ra sàn set-up bài thế, sao quanh đi quẩn lại cứ nói lòng vòng, mà câu trả lời thì không dám đưa ra vậy, google tìm chưa ra để nổ tiếp hả thánh.

Chắc pipi không biết gì thật ,trước giờ mình tưởng pipi giả điên chọc ae để tăng MR .

Vì thông thường khi am hiểu vấn đề nào đó ,mọi ng sẽ có xu hướng giải thích,lập luận chặt chẽ ,logic và khó bị bật lại

Pipi thì chỉ cô đọng vài chữ như bốc phét,làm màu ,lùa gà .....lẩn quẩn nhiêu đó,khả năng cao là vốn từ ngữ của pipi cũng chỉ nhiêu đó...

Chắc pipi không biết gì thật ,trước giờ mình tưởng pipi giả điên chọc ae để tăng MR .

Vì thông thường khi am hiểu vấn đề nào đó ,mọi ng sẽ có xu hướng giải thích,lập luận chặt chẽ ,logic và khó bị bật lại

Pipi thì chỉ cô đọng vài chữ như bốc phét,làm màu ,lùa gà .....lẩn quẩn nhiêu đó,khả năng cao là vốn từ ngữ của pipi cũng chỉ nhiêu đó...
Chắc vậy, em viết trong 2pic học poker đại khái "95% người chơi poker là thua, nhưng em tự tin mình hợp với trò này", viết rõ ràng thế mà pipi không hiểu, hỏi lại em, nếu biết trước nằm trong 95% thua thì chơi làm gì, thua luôn.
Đôi lúc em cũng nghĩ ổng giả điên chọc mọi người, mà thấy chiều kia có vẻ đúng hơn.
Nhiều khi pipi là nhóc lớp 7 lớp 8 gì đó lên mạng chém gió, mình cãi nhau với đứa con nít quá :eek:

Chắc vậy, em viết trong 2pic học poker đại khái "95% người chơi poker là thua, nhưng em tự tin mình hợp với trò này", viết rõ ràng thế mà pipi không hiểu, hỏi lại em, nếu biết trước nằm trong 95% thua thì chơi làm gì, thua luôn.
Đôi lúc em cũng nghĩ ổng giả điên chọc mọi người, mà thấy chiều kia có vẻ đúng hơn.
Nhiều khi pipi là nhóc lớp 7 lớp 8 gì đó lên mạng chém gió, mình cãi nhau với đứa con nít quá :eek:
Nick pipi từ 2011 ,thì giờ chắc cũng 24t trở lên.không thể nói là nhỏ đc =))

cay cú mãi thế bạn , tội nghiệp thanh niên sống nhờ poker :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:

Đi đâu cũng gặp đến phát chán. Ước gì forum có tính năng ẩn đi những comment, bài viết của người m k muốn thấy.
Nick của bạn làm mình nhớ đến pro ivan mua e-gold và wmz ngày xưa,nick của bác kia ivan ...gì đó quên r.

Mà pipi xàm xí thật sự ....ngán chả muốn nói tới ,yếu mà ham ra gió =))

Nick của bạn làm mình nhớ đến pro ivan mua e-gold và wmz ngày xưa,nick của bác kia ivan ...gì đó quên r.

Mà pipi xàm xí thật sự ....ngán chả muốn nói tới ,yếu mà ham ra gió =))
Tham gia group cũng lâu, nhưng cũng chỉ là gà còn đang tập sự. Mấy nay chăm vào group để tìm kiếm cái gì đó làm để có kinh nghiệm, mà topic nào cũng gặp " thánh" kia đến phát chán. Sẵn bác có gì làm được chia sẽ mình với nhé. Tks bác trước.

Ah trước kia hằng tháng m có mua, mà chỉ mua mỗi PP số lượng cũng không nhiều để phục vụ công việc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom