Spotlight Làm 2 off pay 5 ngày đã nhận được

thaychua

Senior
Reactions
61
MR
0.000
Làm 2 off pay 5 ngày đã nhận được proof

Em mới chiến thằng này ngày đầu em thử làm 2 off, 1 off 1$ và 1 off 0,5$ và click vài ads đã được ngay hơn 1,5$. em pay ngay ( min pay : 1$) sau 5 ngày em đã nhận dc proof này các pác
www.jillsclickcorner.com
đây là PROOF em nhận này các pác

cùng chúc mừng em nào các pác, pác nào chưa chiến thằng này thì chiến mau :D

Last edited by a moderator:
Cái này bữa trước tớ chơi sau 2 tuần yêu cầu pay nó mới pay mà. Hay là bạn gần ngày check :D

thằng này đầu tuần thứ 2 nó pay , PP và AP là 1$ còn LR thì 0.1$ phí hơi cao , bác chủ bài làm đc con off 1$ ah , chia sẻ nào , mình làm cũng đc hơn 2$ rồi định rút nhưng mà IP của mình có 2 Acc ko biết nó có khóa ko nữa định pay nhưng sợ

thằng này đầu tuần thứ 2 nó pay , PP và AP là 1$ còn LR thì 0.1$ phí hơi cao , bác chủ bài làm đc con off 1$ ah , chia sẻ nào , mình làm cũng đc hơn 2$ rồi định rút nhưng mà IP của mình có 2 Acc ko biết nó có khóa ko nữa định pay nhưng sợ

em là newbie k dám múa rìu qua mắt thợ đâu ạ, pác làm em ngại quá, em làm bình thường như mọi off khác thôi ạ, em chỉ làm 2 off và thành công cả 2 :D

---------- Post added at 07:36 AM ---------- Previous post was at 07:28 AM ----------

mình làm 1acc hơn 15$ nó del acc luôn,đấy là mình dùng VPS để làm đấy.Chả hiểu sao nữa

Nói chung thì em thấy chơi MMO, khi dc $ đủ min pay là Pay :D để lâu đêm dài lắm mộng pác ạ. Em xài auto click luôn nè:D k biết tháng sau này nó có del acc nữa k đây:D

off 1$ phải có visa mới làm dc hjx

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

Nói chung thì em thấy chơi MMO, khi dc $ đủ min pay là Pay để lâu đêm dài lắm mộng pác ạ. Em xài auto click luôn nè k biết tháng sau này nó có del acc nữa k đây
auto site này chả sao đâu. Đừng login lộn ip là dc banned ngay xjn unban chả dc.

em là newbie k dám múa rìu qua mắt thợ đâu ạ, pác làm em ngại quá, em làm bình thường như mọi off khác thôi ạ, em chỉ làm 2 off và thành công cả 2 :D

---------- Post added at 07:36 AM ---------- Previous post was at 07:28 AM ----------

Nói chung thì em thấy chơi MMO, khi dc $ đủ min pay là Pay :D để lâu đêm dài lắm mộng pác ạ. Em xài auto click luôn nè:D k biết tháng sau này nó có del acc nữa k đây:D

bác share auto đi :D, ... click hết mỗi ngày cũng đc hơn 0.15 á =))

thằng này uy tín 100% đừng có fake IP mà làm off làm gì vô ích .... nó pay cho tớ cũng gần 150$ rồi :D

Thanks for trying FunTicket!

As a GameHouse FunTicket trial member, you can enjoy these valuable benefits during your free trial:

Get a FunTicket to redeem for a game of your choice, yours to keep forever
Daily free games - enjoy Today & Tomorrow's Free Games today. And once you download these free games they're yours to keep forever!
Buy additional full version games for $6.99
World class customer service - available via phone, chat and email
You will not be billed during your free trial period. At the end of your free trial, your credit card will be charged $6.99 (plus applicable taxes) each month.
Ready to play?

Use your first FunTicket free game credit to get one of our Top Games now!

Order #: 326710725
Item: Item Cost:
FunTicket Free 30-Day Trial US$0.00
Sub Total: US$0.00
Shipping: US$0.00
Sales Tax: US$0.00
Total: US$0.00
You deserve more fun! Remember to visit GameHouse.com daily to get your new always free, full version game.

And don't forget to get away & play!

- The GameHouse Team

Need help?

If you have any questions about GameHouse.com, or how to play games on our site, please visit our Customer Support page.

To ensure that you receive GameHouse email in your inbox, please add [email protected] to your Address Book.

làm con offer 1$ add visa vào là mỗi tháng mất 6,99 $ ah :(( bác nào chỉ em các hủy bỏ với

Thanks for trying FunTicket!

As a GameHouse FunTicket trial member, you can enjoy these valuable benefits during your free trial:

Get a FunTicket to redeem for a game of your choice, yours to keep forever
Daily free games - enjoy Today & Tomorrow's Free Games today. And once you download these free games they're yours to keep forever!
Buy additional full version games for $6.99
World class customer service - available via phone, chat and email
You will not be billed during your free trial period. At the end of your free trial, your credit card will be charged $6.99 (plus applicable taxes) each month.
Ready to play?

Use your first FunTicket free game credit to get one of our Top Games now!

Order #: 326710725
Item: Item Cost:
FunTicket Free 30-Day Trial US$0.00
Sub Total: US$0.00
Shipping: US$0.00
Sales Tax: US$0.00
Total: US$0.00
You deserve more fun! Remember to visit GameHouse.com daily to get your new always free, full version game.

And don't forget to get away & play!

- The GameHouse Team

Need help?

If you have any questions about GameHouse.com, or how to play games on our site, please visit our Customer Support page.

To ensure that you receive GameHouse email in your inbox, please add [email protected] to your Address Book.

làm con offer 1$ add visa vào là mỗi tháng mất 6,99 $ ah :(( bác nào chỉ em các hủy bỏ với

cái này bác phải gọi lên trên gamehouse hoặc contact email với nó và nói là tao ko thích nữa nên delete account của tao đi :)) .... có mấy đứa bạn nó cũng dính cái này ... nên rút kinh nghiệm sau này làm off nó mà đòi visa hay thẻ ngân hàng thì bỏ đi nhá đừng có ham ^^

mới vừa chiến thằng này thử ko bít sao , nghe thằng bạn nói thằng này uy tín 100% nên chơi thử

Yên tâm mà chiến ku này nha các đồng chí :))

kinh thật , pay đều đều >"< , đâu ra offer ngon để làm thế

thật ra tớ ở US nên việc làm mấy cái offer trong trang này ko bị cấm gì hết nên cứ làm thôi .... khi nào làm biếng quá xài auto click đến cuối tuần cũng đc 1$ để withdraw :))

tớ hay làm offer trong đó.... chỉ viêc sign up rồi paste email vào thôi đã đc 0.5 rồi ... nên tối làm thì sáng dậy thấy nó approved rồi :D

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,436
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back