Help Làm 1 website tự động

honganmmo7453

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Để làm được 1 website tự động như vầy. linksvip . net .Mấy bạn cho mình hỏi phải am hiểu về những gì?

MYSQL , PHP , HTML , CSS , JAVASCRIPT , JQUERY , BOOTSTRAP
Nhiêu đó là đủ đó bạn :3

Muốn làm 1 site như linksvip thì chắc bạn phải là người thành thạo code, vì các host như fshare nó sẽ fix và thay đổi liên tục. Những lúc như này bạn biết code sẽ fix dễ dàng hơn! Còn đi thuê làm thì ko phải lúc nào họ cũng fix ngay cho bạn đc!...

MYSQL , PHP , HTML , CSS , JAVASCRIPT , JQUERY , BOOTSTRAP
Nhiêu đó là đủ đó bạn :3

zị luôn ó hỏ :D
thời buổi này code site get link đc share và bán đầy ra rồi

thiếu 1 cái quan trọng là CÁI ĐẦU =)))))

giờ biết 1 chút php với js là đc rồi, add acc vào rồi chiến thôi :D mà cạnh tranh k lại mấy thằng lớn

Muốn làm 1 site như linksvip thì chắc bạn phải là người thành thạo code, vì các host như fshare nó sẽ fix và thay đổi liên tục. Những lúc như này bạn biết code sẽ fix dễ dàng hơn! Còn đi thuê làm thì ko phải lúc nào họ cũng fix ngay cho bạn đc!...
thành thạo code ở đây là code php hả bạn?

Để làm được 1 website tự động như vầy. linksvip . net .Mấy bạn cho mình hỏi phải am hiểu về những gì?
Mấy thím trên bày linh tinh, đưa ra nhiều khái niệm khó hiểu quá.
Theo mình thì để làm được 1 website tự động như linksvip thì chỉ cần tìm hiểu về cách tạo ra website là đủ.

Mấy thím trên bày linh tinh, đưa ra nhiều khái niệm khó hiểu quá.
Theo mình thì để làm được 1 website tự động như linksvip thì chỉ cần tìm hiểu về cách tạo ra website là đủ.
bạn nói rõ cho mình hơn được không?cái phần mình paste link vào rồi nó gửi dữ liệu lên máy chủ get hộ mình.mình tạo web như thế nào?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom