laikovi-kiếm nhiều $ ngon với tool mới

tưởng ref cho bác bác cấp tool liền thì em xin theo , cơ mà lại phải đủ 100 like nữa cơ á :p giống kiểu ăn bánh trả tiền nên thôi xin kíu :p

tưởng ref cho bác bác cấp tool liền thì em xin theo , cơ mà lại phải đủ 100 like nữa cơ á :p giống kiểu ăn bánh trả tiền nên thôi xin kíu :p
ko phải tool thường ,tool ddặc biệt tự động từ a-z mỗi ngày chỉ cần bật 1 lần là tư động quét hết coins

ko phải tool thường ,tool ddặc biệt tự động từ a-z mỗi ngày chỉ cần bật 1 lần là tư động quét hết coins
đã ref cho bác thì người ta làm cho bác rồi , còn sợ người ta giựt hay sao mà phải 100click :oops: newbie như tụi tui có biết gì đâu mà bác sợ lấy tool làm cho ng khác, hay là 100click rồi inbox lại im ỉm như mấy thánh :D bác nào được nhận tool vào xác nhận cho e ít trust nào :p

cơ mà phải 4 ngày sau mới đc cấp tool ak

rút cả tháng có thấy tiền về đâu :(

xem lại email xem nó có bảo gì ko chứ hầu như mọi người vẫn đang nhận $ đều

chả nhận được cái e-mail nào cả mới a kay chứ cậu. nhận mail thì biết nguyên nhân rồi. support cũng chẳng thấy tăm hơi, haivl :))

mình có hướng dẫn cách vượt 30click/ngàu đó
mình làm chừng 10 mấy click là reload r, cuối cùng vẫn bị limit

Mẹ như c ấy! người ta đã ref cho mình thì cấp tool cho người ta chạy, người ta đã chạy thì mình cũng có tiền. thế mà còn cao kỳ

định reg, may mà đọc tiếp :confused:
click 100 cái mới cấp tool, sao ko viết vô trên #1. định lừa tình ah

vâng, mình đã click đc 2 ngày và đang nãn, tut vượt giới hạn xài ko đc ji hết

vâng, mình đã click đc 2 ngày và đang nãn, tut vượt giới hạn xài ko đc ji hết
vì một số bạn đã đăng ký tham gia rồi .lại face ip đăng ký ref để lấy tool xong rồi bỏ .nên mình đành phải là vậy .
bạn nào click đủ 100 click mình thấy mình sen tool ngay lập tức nhé .mà tool của mình là tự động từ a-z .lên mình trân trọng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom