Warning Lại thêm 1 phốt từ bọn Nga Ngố. Đề nghị tẩy chay 1xbet !!!

Status
Not open for further replies.

lucman24

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Em lại vừa dính thêm 1 quả phốt to tướng từ nước Nga vĩ đại sau Quiz Group, BTC-e giờ đến 1 thằng Nga Ngố khác là 1XBET

Bọn này có khá nhiều ưu điểm như giao diện đẹp, vào lệnh nhanh, hỗ trợ trên 40 quốc gia, lại có livestream miễn phí ( cái này gây ấn tượng với e vì chứng tỏ bọn này có đầu tư để thu hút người chơi, ae nào IT đều biết để đầu tư một server media thế này là phải có tiềm lực). Hóa ra cũng chỉ là lừa đảo, bọn nó nắm đằng chuối và tự cho mình cái quyền thích làm gì thì làm miễn sao có lợi cho nó và đương nhiên là không welcome người thắng.

Em chơi bọn này từ tháng 4 đến nay, thua cũng kha khá rồi, đợt tháng cô hồn này lại thắng liên tiếp, win lên được 3 chục quả. Ban đầu khi mới win nhiều thì bắt đầu gây khó khăn nào là xác minh giấy tờ CMND chụp 2 mặt, yêu cầu gửi sao kê tài khoản skrill, lại còn bắt chụp selfie với CMND và đứng trước màn hình máy tính cho bọn nó thấy cả đoạn chat hội thoại với bọn nó. Ban đầu thì e cũng bực mình nhưng rồi cũng ok vì nghĩ chỉ cần bọn này sòng phẳng là đc. Cuôi cùng thì đến ngày hôm nay sau khi bắt gửi hóa đơn điện nước và 2 mặt bằng lái xe, nó thông báo khóa tài khoản và khả năng cao là quỵt luôn tiền dư còn lại. Nghĩ thật là nhục vì từ khi bước chân vào MMO quả phốt nào cũng dính vào bọn Nga ngố này. Đề nghị ae tẩy chay bọn 1xbet này khỏi Việt Nam và khuyến cáo làm ăn trên mạng thì tránh xa mấy thằng ở nước Nga ra nhé !!! Vì mấy đồng bạc của khách mà đánh mất đi uy tín đã gây dựng và danh dự của mình rồi cũng sẽ có ngày quả báo thôi.

Gửi email bọn nó không trả lời, chat với support thì đẩy hết trách nhiệm cho bọn khác. Giờ em biết phải làm sao??

Attachments

• Screenshot (327).png
    Screenshot (327).png
    763 KB · Views: 212
Mất tổng cộng bao nhiêu bạn? Lúc trước mình cũng hay chơi thằng này, nướng cũng chút ít vô đó rồi. Sau này trở về roadbet (trang này cũng bị cảnh báo nhiều) :).

Mất tổng cộng bao nhiêu bạn? Lúc trước mình cũng hay chơi thằng này, nướng cũng vài triệu vô đó rồi. Sau này trở về roadbet (trang này cũng bị cảnh báo nhiều) :)
nướng vài triệu đô, bác choy lớn vậy, thế theo bác thì h bet trang nào là ok
mình đg choy trang 1xbet này, bet nhỏ nhỏ

Hơn chục triệu bác ạ. Thua nhiều quá gỡ lại được ít thì bị quỵt. Toàn tiền xương máu làm ra cả, như e ai cũng xót thôi :(

Chơi 1 slot vài đô à mà chơi số lượng lớn nên cũng tốn kém :D. Thích nhất thằng 1xbet này là chơi live với nhiều cửa chọn. Có lẽ là chuyên nghiệp nhất trong những trang từng chơi.

Bây giờ mình chỉ còn chơi mỗi roadbet thôi. Trang này lúc trước cũng scam mình rồi nhưng mà vừa rồi thấy nó vẫn thanh toán nên đút đầu vô chơi tiếp. :) Ăn lúc đầu nhiều lắm, rút tiền xong lại nạp tiếp... thua sạch :D

Bác cứ bet lớn dần lên là biết ngay thôi. Khi thắng nó sẽ dở đủ trò. Đợt e thắng mỗi lần đăng nhập nó hiện yêu cầu đặt cược vào game ảo của nó để hút máu mình, biết là k ăn được nên e tránh xa. Giờ thì nó chính thức scam rồi...

Hơn chục triệu bác ạ. Thua nhiều quá gỡ lại được ít thì bị quỵt. Toàn tiền xương máu làm ra cả, như e ai cũng xót thôi :(
Ăn được bao nhiêu thì rút bấy nhiêu với lại chơi nhỏ thôi, vài chục đô đổ lại chứ chơi lớn khó nuốt trôi lắm.
Chơi xác định giải trí thôi, chứ trò may rủi thì chẳng ăn thua đâu.

Chơi 1 slot vài đô à mà chơi số lượng lớn nên cũng tốn kém :D. Thích nhất thằng 1xbet này là chơi live với nhiều cửa chọn. Có lẽ là chuyên nghiệp nhất trong những trang từng chơi.

Bây giờ mình chỉ còn chơi mỗi roadbet thôi. Trang này lúc trước cũng scam mình rồi nhưng mà vừa rồi thấy nó vẫn thanh toán nên đút đầu vô chơi tiếp. :) Ăn lúc đầu nhiều lắm, rút tiền xong lại nạp tiếp... thua sạch :D

Bọn này có đủ loại kèo trên trời dưới biển với đủ các tủ lệ luôn bác nhỉ. Nhớ có lần e đặt 500 $ vào cửa 1,08 ( gần như là chắc chắn rồi) mà còn lose là biết nó bịp đến thế nào rồi.

bác máu thật :D

Ăn được bao nhiêu thì rút bấy nhiêu với lại chơi nhỏ thôi, vài chục đô đổ lại chứ chơi lớn khó nuốt trôi lắm.
Chơi xác định giải trí thôi, chứ trò may rủi thì chẳng ăn thua đâu.

Đúng là đời cờ bạc. Chơi nhiều quá, muốn gỡ lại rồi nghỉ. Chưa kịp gỡ lại vốn thì bị bịp. Chịu thôi bác ạ. Lại thêm 1 bài học nữa...

Bác cứ bet lớn dần lên là biết ngay thôi. Khi thắng nó sẽ dở đủ trò. Đợt e thắng mỗi lần đăng nhập nó hiện yêu cầu đặt cược vào game ảo của nó để hút máu mình, biết là k ăn được nên e tránh xa. Giờ thì nó chính thức scam rồi...
chưa bik thế nào, chứ mình choy vui thoy, tiền thừa làm mmo, lấy choy

chia pùn cùng bác vậy, thoy lo làm ăn đi, mấy cái bet bet này phải máu mặt lắm, mình có quen vài ông toàn cầm cái, khủng ko ;)

chia pùn cùng bác vậy, thoy lo làm ăn đi, mấy cái bet bet này phải máu mặt lắm, mình có quen vài ông toàn cầm cái, khủng ko ;)

Cũng xác định chỉ đầu tư kiếm chút chứ có ăn thua được vs nó đâu bác. Mà nó chơi bẩn quá nên cảnh báo ae tránh xa ra thôi vì kiểu gì không mất kiểu này cũng mất kiểu khác vào nó.

Thằng này mình từng dính 3k nha , nhưng mà lấy được rồi , khúc đầu nó cũng làm khó dễ đủ kiểu , giấy tờ thì nó đòi từ cái này đến cái khác . Đứng chụp cầm cmnd chưa đã nó đòi ngồi chụp , nằm chụp . fake đủ loại giấy tờ nó vẫn chưa vui hay sao ấy , giao nó hết cái này đến cái khác . Túm lại là nó muốn quỵt .
Cách Giải quyết theo kinh nghiệm của mình nha và được nó trả : Làm 1 site , ghi đủ bằng chứng nó scam lên đó , up ảnh các kiểu , xong gửi link cho tụi sp , có bao nhiêu tụi hỗ trợ gửi hết , cái này kiên nhẫn nha , đồng thời dọa nó rp lên tất cả các forum các cược .
Khi mà nó đòi hỏi giấy tờ thì cứ bảo tao đã đưa hết những thứ mày cần rồi , giờ mày ko trả , tao cho mày 3 ngày tao sẽ rp mày . ( Khi mình gửi nó giấy tờ mà nó cứ đòi hoài thì nhất quyết ko đưa nữa .)
Thế là trong 3 ngày đó , cứ mail cho tất cả những thằng hỗ trợ ( tụi tiếng anh, tiếng nga ....hỗ trợ tiếng gì thì cứ gôgle dịch ra rồi gửi , nó vẫn hiểu mình nói gì ) nhắc nhở ngày . Chúc bạn lấy lại được những gì thuộc về mình . Mình dính 3k làm cách đó thì thành công .

Thằng này mình từng dính 3k nha , nhưng mà lấy được rồi , khúc đầu nó cũng làm khó dễ đủ kiểu , giấy tờ thì nó đòi từ cái này đến cái khác . Đứng chụp cầm cmnd chưa đã nó đòi ngồi chụp , nằm chụp . fake đủ loại giấy tờ nó vẫn chưa vui hay sao ấy , giao nó hết cái này đến cái khác . Túm lại là nó muốn quỵt .
Cách Giải quyết theo kinh nghiệm của mình nha và được nó trả : Làm 1 site , ghi đủ bằng chứng nó scam lên đó , up ảnh các kiểu , xong gửi link cho tụi sp , có bao nhiêu tụi hỗ trợ gửi hết , cái này kiên nhẫn nha , đồng thời dọa nó rp lên tất cả các forum các cược .
Khi mà nó đòi hỏi giấy tờ thì cứ bảo tao đã đưa hết những thứ mày cần rồi , giờ mày ko trả , tao cho mày 3 ngày tao sẽ rp mày . ( Khi mình gửi nó giấy tờ mà nó cứ đòi hoài thì nhất quyết ko đưa nữa .)
Thế là trong 3 ngày đó , cứ mail cho tất cả những thằng hỗ trợ ( tụi tiếng anh, tiếng nga ....hỗ trợ tiếng gì thì cứ gôgle dịch ra rồi gửi , nó vẫn hiểu mình nói gì ) nhắc nhở ngày . Chúc bạn lấy lại được những gì thuộc về mình . Mình dính 3k làm cách đó thì thành công .
Chúng nó đụng ngay ổ kiến lửa, bác pro quá :p!

bao nhiêu site uy tín bác không chơi lao vào con vớ vẩn này làm gì
cứ sang marathonbet ấy, mình chơi 1 tháng rút vài k$ chỉ trong 10p là tiền về ví ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom