lạc đường

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
hôm nay buổi sáng mình đi tìm vài món đồ mình thích,đáng lẽ ra đã về được đến nhà sớm hơn 2 tiếng,nhưng mình lại bị lạc đường,hết cửa hàng này ko có và cửa hàng kia cũng ko có,mình băng qua đủ con đường và chỉ chú ý đến chỗ nào bán,cứ thế mình ko biết con đường mình đang đi là đường nào vì đường mới nhiều quá,giật mình nhìn lại ,đường cao tốc và xe mình cũng ko còn nhiều xăng:(mình thì hay bị lủng lốp xe:confused:mình hỏi những con đường cũ quen thuộc nhưng những người ở đó họ ko biết và nhiều người họ chỉ sai thế là mình quẹo đủ ngõ đủ chỗ,cảm giác thật cô độc,trời thì lạnh mà mình ko mặc áo khoác,vì nghĩ trời mát :mad:,đi qua một đoạn nữa chút xíu nữa mình thăng hoa vì xe taxi,một lúc lâu sau đó thấy được cái bệnh viện quen thuộc lúc đi thăm người thân cách đây cũng khá lâu rồi,thì mình mới liều vào đó hỏi,và thế là về được =='',nhưng mà thật sự cảm giác lạc đường nó hơi phê con tê tê:confused:,thôi ghi xong dông

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
:eek: phê như con tê tê.....
Ở mô bao lâu rồi mà không định được trung tâm và phuong hướng nhà mình ở vậy chời ?

cucuong

Hero
Reactions
457
MR
0.424
Chat with me via Skype

:eek: phê như con tê tê.....
Ở mô bao lâu rồi mà không định được trung tâm và phuong hướng nhà mình ở vậy chời ?
em đi quá chỗ em xa lắc xa lơ bác,ở đâu ngoại ô em cũng chẳng biết nữa,em say sưa tìm kiếm và em quên lun mọi thứ,nhìn lại thì lấy ở chỗ nào em cũng chẳng biết,nhưng cuối cùng cũng lết được về ,ko xì lốp hết xăng là đẹp lun,ngủ ngoài đường

em đi quá chỗ em xa lắc xa lơ bác,ở đâu ngoại ô em cũng chẳng biết nữa,em say sưa tìm kiếm và em quên lun mọi thứ,nhìn lại thì lấy ở chỗ nào em cũng chẳng biết,nhưng cuối cùng cũng lết được về ,ko xì lốp hết xăng là đẹp lun,ngủ ngoài đường
Không phải say sưa tìm kiếm mà là mãi đuổi theo 1 bóng hồng nào chứ gì... hiểu mà... hihihi

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
cũng có lần lạc đường trên thành phố ban mê thuột làm mình càng đi càng xa chổ ở nhìn mọi thứ đều lạ lẩm như đang ở nước ngoài vậy.vì hôm đó tối rồi nên càng sợ :D

Không phải say sưa tìm kiếm mà là mãi đuổi theo 1 bóng hồng nào chứ gì... hiểu mà... hihihi
:confused: bóng hồng nào bác,em chẳng ấn tượng bóng hồng nào để mà theo đuổi hết :oops:
cũng có lần lạc đường trên thành phố ban mê thuột làm mình càng đi càng xa chổ ở nhìn mọi thứ đều lạ lẩm như đang ở nước ngoài vậy.vì hôm đó tối rồi nên càng sợ :D
uh,nhưng mình sợ xe mình mà bị gì là mình ngồi lun một chỗ khỏi rục rịch lun,cảm giác cô độc lắm phải ko bác,em chỉ nghe được đúng tiếng của nơi em,còn dân tứ xứ em nghe cũng giống như nước ngoài nói :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week