Kỹ thuật đánh cash game 100% win

dayfly

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Mình học theo cách đánh cashgame của anh này thấy bankcroll lên vùn vụt.Thấy có ích share cho anh em.
Thấy mấy clip của anh này đánh khá ghê,phân tích dễ hiểu ,có điều ra ít video quá

mình coi tới 1 phút 34 giây mình tắt.
1. Cái anh gì đấy trong clip nói là sẳn sàng 4bet shove 100BB AQo preflop OOP vs 3way
2. Flop 3way ảnh cbet shove over pot luôn. Nếu CO open any pairs or BTN flat any pairs, thậm chí in the BTN vẫn có khả năng flat 67, 78. Có thể người ta fold là chưa có thông tin, nên người ta nghĩ chắc over pair QQ, KK, AA. Nhưng làm nhiều lần trong thời gian dài sẽ biết. Good luck.
Nếu anh gì có đọc được đừng buồn (mình note Fun Player luôn)
Bạn nên cẩn thận, poker run good cả tháng là bình thường.

mình coi tới 1 phút 34 giây mình tắt.
1. Cái anh gì đấy trong clip nói là sẳn sàng 4bet shove 100BB AQo preflop OOP vs 3way
2. Flop 3way ảnh cbet shove over pot luôn. Nếu CO open any pairs or BTN flat any pairs, thậm chí in the BTN vẫn có khả năng flat 67, 78. Có thể người ta fold là chưa có thông tin, nên người ta nghĩ chắc over pair QQ, KK, AA. Nhưng làm nhiều lần trong thời gian dài sẽ biết. Good luck.
Nếu anh gì có đọc được đừng buồn (mình note Fun Player luôn)
Bạn nên cẩn thận, poker run good cả tháng là bình thường.
Xem hết clip bạn sẽ hiểu lý do tại sao chơi như thế,đừng quá áp dụng lý thuyết 1 cách máy móc. Việc bạn tắt video ở phút 1:34 chứng tỏ bạn nghĩ mình quá giỏi.Đó là sai lầm chết người.

xin lỗi bạn mình đánh giá quá vội vàng cho mình đánh giá lại.

-Thêm 1 hand AQo in the BTN allin in the flop. Allin equity người ta có 77% vs 22% AQo board đó chỉ còn 6 outs nhưng may mắn hit suck out. Bạn nghĩ allin 22% 1000 lần bạn thắng được bao nhiêu lần?
-AJo gần cuối. triple barrel nhưng hit the fucking suck out in the river. Nếu river không phải T or A thì sao?
-AF or AFq post-flop chắc phải trên 90%. Double barrel, triple barrel, reraise gần như mọi hands.

-Mình có bấm skip vài chỗ, nhưng mình thấy được là bankroll của bạn có khoảng $90-$11x.

Đánh NL25 4 buyins đây mới là cái thực sự để nói, cách quản lý bankroll như này thì khác gì box gambling? Good luck. Mình không chê trách gì hết, bạn quay video lại để xem tự nghiên cứu cách đánh của mình, hay up youtube kiếm tiền, mình không dám có bất cứ ý kiến hay bình luận gì.

Nhưng mình tham gia cái mmo4me này 8 năm rồi, coi như cũng là một phần trong cái cộng động này, nên mình không muốn những người bạn trong cái cộng đồng này vì ảo tưởng tiền dễ kiếm theo cái nghiệp này mà mang nợ. Đôi lời góp ý.

Anh em nào trong mmo sắp bước vào con đường kiếm tiền với poker thì vào xem giải trí, xem thêm cho biết thì được. Nhưng anh em trước khi làm theo thì phải cẩn thận.

Bankcroll =số vốn dành cho poker=[(các site poker)+(ví điện tử)+(Master card)].Cần linh hoạt trong việc hiểu các khái niệm lý thuyết,không nên hiểu 1 cách máy móc .Dồn hết vốn deposit vào 1site (pokerstar) là sai lầm hết sức tai hại.
Mình ko hại người mới đâu,xem hết những phần của mình là bạn sẽ hiểu.
quyển 3:
quyển 2:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back