Other kranmoney. Đầu tư hồi vốn sau 20-80 hours ( Rub )

Paying

Site pay tốt mà sao ko ai theo nhỉ có 3 ng thôi hửh :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Site chuẩn bị scam rồi mấy thím, tối wa order 30.22p, sáng ra check thấy trong history mất khoảng tiền này @@ vl thằng admin. Đang gửi message chửi nó là scam đây :oops:

Site chuẩn bị scam rồi mấy thím, tối wa order 30.22p, sáng ra check thấy trong history mất khoảng tiền này @@ vl thằng admin. Đang gửi message chửi nó là scam đây :oops:
bác bị nó xoá paying à ? . Câu hôm nay chia ra nhiều lần rút thử xem mỗi lần rút khoảng 15-20 rub , xem nó có pay không .

mất là mất ntn :confused:

Ừ bác, thằng admin chơi hèn wa :(
sáng nay tớ vào vẫn thấy được pay , và xem lịch sử 100 ng thì đúng là toàn dưới 25RUB hôm nay cậu thử rút ít đi xem . Dung chửi nó làm gì rút từ từ cũng xong nếu nó vẫn còn pay . 1 Ngày nó có 3 -4 đợt pay

Xác nhận vẫn pay đều các bác ạg...chỉ có điều hơi lâu thôi...site vẫn sống:rolleyes:

sắp hồi vốn rồi khoảng 20rub nữa là hồi vốn lúc đó xem nó sống được đến khi nào thì ăn đến khi đó vậy :D dù sao cũng mất với nó 140RUB lúc đầu giờ phải ráng lấy lại

chơi rút từ từ đừng rút nhiều :D hôm nay nó pay chậm thật chắc là ngủ cm nó quên :))
Hôm nay nó pay chậm thật...cũng hơn 16 tiếng một lần pay...:(
P/s: đợi chờ là niềm hạnh phúc :confused:

sắp hồi vốn rồi khoảng 20rub nữa là hồi vốn lúc đó xem nó sống được đến khi nào thì ăn đến khi đó vậy :D dù sao cũng mất với nó 140RUB lúc đầu giờ phải ráng lấy lại
E mới được có 40% bác ạg...:(

E mới được có 40% bác ạg...:(
Ừ bác, thằng admin chơi hèn wa :(
Máy bác sao rồi :D cái site này thèn admin nó khó hiểu vãi :D Lúc thì pay lúc thì ko pay lúc thì pay 1 lệnh , lệnh sau del . Hôm nay các bác còn theo em nó ko . Em mấy bữa nay định từ bỏ em nó rồi ai dè hôm qua vừa được nó pay thế là làm tiếp được pay tiếp 4 lệnh tổng cũng được 20-30RUB :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom