Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

kolo giờ loạn vl thật, gõ đúng cũng bị error
error -pri thì tăng từ -5 lên -10
-kiểu éo gì mà acc làm lâu năm pri còn thấp hơn cả acc mới tạo mới kinh chứView attachment 134063
kolo thì làm recaptcha thôi bạn, cap thường đc bao nhiêu đâu, 0.0004/1 cap, pri thấp còn phải giảm giá mới có cap để gõ còn lại bao nhiêu đâu. cap thường làm qlink giá cao hơn, load nhanh

kolo thì làm recaptcha thôi bạn, cap thường đc bao nhiêu đâu, 0.0004/1 cap, pri thấp còn phải giảm giá mới có cap để gõ còn lại bao nhiêu đâu. cap thường làm qlink giá cao hơn, load nhanh
nhiều lúc RC nó âm vl cũng eo hiểu. nhiều lúc giảm 50% còn k có code nữa RC

nhiều lúc RC nó âm vl cũng eo hiểu. nhiều lúc giảm 50% còn k có code nữa RC
rc tôi chả thấy âm bao giờ, chắc làm ít thì rc = 0 vs làm 2 account cùng ip nên bị âm. còn giảm 50% k có cap do server kolo thôi ai cũng bị, lúc đấy hết cap.

recaptcha bạn có kinh nghiệm gì để làm được nhanh không inbox mình với.thấy ở top 100 nước ngoài làm được nhiều quá.qlinks vẫn còn làm được à.lâu lắm mới thấy nhắc đến.nghe nói bọn này hay "quên" trả tiền lắm mà

recaptcha bạn có kinh nghiệm gì để làm được nhanh không inbox mình với.thấy ở top 100 nước ngoài làm được nhiều quá.qlinks vẫn còn làm được à.lâu lắm mới thấy nhắc đến.nghe nói bọn này hay "quên" trả tiền lắm mà
qlink vẫn thấy có ng làm, mình lâu k làm rồi. recaptcha bạn để ý lúc mới bật browser chọn user agent mặc định nhé, auto ra android là cap bị chậm ngay, xóa cookie thường xuyên, không thì tắt cookie luôn cũng đc để cookie kolo thôi

qlink vẫn thấy có ng làm, mình lâu k làm rồi. recaptcha bạn để ý lúc mới bật browser chọn user agent mặc định nhé, auto ra android là cap bị chậm ngay, xóa cookie thường xuyên, không thì tắt cookie luôn cũng đc để cookie kolo thôi
qlink thì trc forum có topic mà xóa cũng hơi sợ k pay, tại 800 code/ 1 tuần mới pay

giờ làm ngon nhé, mem mới làm ok, load nhanh
do những mem lâu năm như là mình ko thể tăng uư tiên do gõ đúng cũng bị error, haha

giờ làm ngon nhé, mem mới làm ok, load nhanh
do những mem lâu năm như là mình ko thể tăng uư tiên do gõ đúng cũng bị error, haha
h mem cũ, làm captchữ thì k tăng ưu tiên. mà RC thì càng làm càng âm. chưa kể RC ức chế vl

mình làm 3 acc thấy có acc nào bị âm đâu nhỉ!? Cùng 1ip VN hết nhé

Mỗi ngày 1 cái . cứ lần đầu login trong ngày là đúng sai kệ mài cho 1 thẹo cái đã :))))

Attachments

38.2 KB · Views: 145
Có bác nào biết email support của thằng Kolotibablo này ko?
Em rút 40$ về AdvCash báo complete rồi mà trong AdvCash ko thấy đồng nào :(

cho mình hỏi có ai bị giống mình không?
Cứ để ip việt nam là nó tăng lên có 10 mấy 20 người cùng ip với bạn, rồi trừ điểm ưu tiên còn -100 mấy.
Mà đổi qua ip nước ngoài thì trở về 0 người, điểm ưu tiên cũng trở về.
Nhưng đổi qua ip nước ngoài thì chậm rì rì, đánh được vài cái là rớt mạng :(((((((

cho mình hỏi có ai bị giống mình không?
Cứ để ip việt nam là nó tăng lên có 10 mấy 20 người cùng ip với bạn, rồi trừ điểm ưu tiên còn -100 mấy.
Mà đổi qua ip nước ngoài thì trở về 0 người, điểm ưu tiên cũng trở về.
Nhưng đổi qua ip nước ngoài thì chậm rì rì, đánh được vài cái là rớt mạng :(((((((
mình cũng bị vậy. RC toàn âm. mà acc lâu năm k phải acc mới. fake ip thì load k nổi

Có bác nào biết email support của thằng Kolotibablo này ko?
Em rút 40$ về AdvCash báo complete rồi mà trong AdvCash ko thấy đồng nào :(
Ai biết giúp em với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week