Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Bạn vào chỗ Thêm việc làm, đăng ký hết mấy cái trong đó, nó cho bài test trước. Tiếng Anh cũng đơn giản như mấy cái recaptcha thôi.
mình làm test xong rồi giơ làm sao để dược dịch hay làm gì để được làm factory vậy bạn

lúc trước ngày 7$ khoẻ bây giờ 1$ còn khó hơn trăm lần, chắc đi làm ngoài đời thực cho lành.
bây giờ bạn làm dc bao nhiêu $ 1ngày mình đang định làm có bạn giới thiệu mega ko biết cái nào tốt hơn

bây giờ bạn làm dc bao nhiêu $ 1ngày mình đang định làm có bạn giới thiệu mega ko biết cái nào tốt hơn
làm mega cần có gmail uy tín mới làm đc chứ captcha chậm thì ngày chắc ko đc 1$ đâu, còn kolo thì hút máu, nói chung làm rồi biết

làm mega cần có gmail uy tín mới làm đc chứ captcha chậm thì ngày chắc ko đc 1$ đâu, còn kolo thì hút máu, nói chung làm rồi biết
gmail uy tín làm sao có hả bạn mà bạn đang làm site nào thấy site nào ngon hơn

gmail uy tín làm sao có hả bạn mà bạn đang làm site nào thấy site nào ngon hơn
kolo ko cần gmail làm captcha cugnx nhanh còn làm mega ko đc đâu, muốn mail uý tín khó lắm

mình mới hỏi bạn kia bán mail nói là max trust 12k/1 cái tin dc ko nhi mà kolo bạn làm dc mấy $/1d
lúc trước đc 3$ nhưng bây giờ tuột còn 1$, mình vẫn còn làm nó vì vừa chơi cái khác + chơi nó

thế s b ko làm mega mà chơi cái khác là chơi j hả b
chơi coin đó, lúc trước chơi thử coin BTW mỗi tuần nó phát 300 coin vì quên nên chỉ nhận đc có 300 coin sau này lên sàn bán đc hơn 50$ =)) đáng lẽ 300x6 x giá cao nhất 0.9$ cũng đc 30tr vì ĐK mà quên check + nó xuống giá nên chỉ đc 50$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,194
170,348
Latest member
ngnhatha
Back
Top Bottom