Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

sao đợt cập nhật thì phải mất 10% để hoạt động, giá captcha giảm xuống chỉ còn $0.38/1000 captcha, quá bèo,

lúc trước ngày 7$ khoẻ bây giờ 1$ còn khó hơn trăm lần, chắc đi làm ngoài đời thực cho lành.

chắc t bị lỗi recap ẩn rồi. 1h bác làm dc mấy recap?
Tui cũng bị lỗi recapcha ko sao ko thấy nó ra nữa, còn factories thì chỉ có 1.9$/ thôi, mà nò ít ra lắm.

Tui k gõ chử tắt r` chỉ lam recaptcha + facotires thôi làm trên trình duyệt. chờ tý là recapt ra cả ngày mà hay bi lỗi k load duoc ~~!. Canh factoires 100 cái là 2.3$ r`
factoires là làm gì vậy bạn, bạn nói rỏ hơn chút được không và làm ở đâu của kolo

haiz bump mail cả đống nhưng làm trên tool vẫn bị chậm làm web thì bt

Trên web cái dịch tiếng anh qua việt nam 2.3$/100
làm cái đó cần rảnh tiếng anh ko bạn hay mình dùng google dịch là được, cách đăng ký làm sao lúc trước mình củng thấy mà không biết đăng ký làm cái đó như thế nào

làm cái đó cần rảnh tiếng anh ko bạn hay mình dùng google dịch là được, cách đăng ký làm sao lúc trước mình củng thấy mà không biết đăng ký làm cái đó như thế nào
Bạn vào chỗ Thêm việc làm, đăng ký hết mấy cái trong đó, nó cho bài test trước. Tiếng Anh cũng đơn giản như mấy cái recaptcha thôi.

haiz bump mail cả đống nhưng làm trên tool vẫn bị chậm làm web thì bt[/QUObac1
haiz bump mail cả đống nhưng làm trên tool vẫn bị chậm làm web thì bt
bác có biết làm cách nào để làm tăng recaptcha sys.load cua kolo không? hom nay có nửa tiếng nó là 120% được 2$/1000 rồi lại về bình thuong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom