Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

sao mấy top worker họ làm capt chữ được nhỉ. Dù mình off cái recapt thì nó vẫn cứ ra toàn recapt, không ra capt chữ. Ghét cay đắng cái recapt

App ĐT ngon hơn app máy tính, không biết giả lập chơi được không nhưng dual-boot thì làm ngon lắm, nhưng load hình hay bị giật
cái recapcha nhập chọn sai có bị baned k bạn?

cái recapcha nhập chọn sai có bị baned k bạn?
k, chọn sai thì nó hiện try again thôi mà, chỉ có skip nhiều thì sẽ bị bắt đợi vài trăm giây rồi lại làm tiếp thôi
tình hình hiện tại là bị capt ẩn + chậm + chọn đúng mà vẫn bị try again cho nên cứ skip liên tục thôi :rolleyes:

App làm ngon nhé, mới vào thì cố làm khoảng 5p nó update lại pri, system load khoảng 80%, pri ~100 thì làm vô tư nhé, load captcha mới khoảng 2 - 3s thôi.
Đánh giá trên PlayStore là khoảng 1 -2 tháng trước rồi, lúc đó chưa có pri với lại chỉ mới cập nhật thêm recapt gần đây thôi, không lướt như trên web được nhưng chọn nhiều cái cùng 1 lúc được (nếu như smartphone hỗ trợ)
Vào setting > Recaptcha Only (tuy nhiện lâu lâu vẫn có 1 - 2 capt chữ

bạn ơi, mình login vào app không được @.@ làm sao bây h ?

làm sao làm 2 3 acc bây h ae? Làm bậy nó ban thì lại bốc cức -_- làm 1 acc thì cúi tháng chắc đủ nạp cái card đt -_-

cho hỏi không biết có thể làm recaptcha trên web và soft của kolo cùng 1 lúc được ko nhỉ. Thế có bị ban không nhỉ.

mình ko dùng bitcoin thì with tiền như thế nào

trộm vía tui vẫn ok, cũng cốc cốc với chrome đây,
Coccoc nó xd trên chrome mà bạn để ý khi duyệt coccoc lịch sử của nó còn lưa trên chrome. K biết bây giờ fix chưa. Chứ hồi cococox bán là mình gỡ luôn rồi

cho hỏi không biết có thể làm recaptcha trên web và soft của kolo cùng 1 lúc được ko nhỉ. Thế có bị ban không nhỉ.
làm thử chưa bác, có bị ban ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back