Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

tài khoản 8%, tải chậm như rùa. Kolo sắp giống như gogetsome rồi.

Rất nhiều người nói là ko load, id mới ko load, bla bla, nhất là trên fanpage của kb. Nhưng huyền thử với id 20% thì load "ào ào", id 14% cũng load "ào ào". Thậm chí 2 ids dưới là 2 ids 2% cũng load "ào ào". Có vấn đề gì với các bạn nhỉ?

Rất nhiều người nói là ko load, id mới ko load, bla bla, nhất là trên fanpage của kb. Nhưng huyền thử với id 20% thì load "ào ào", id 14% cũng load "ào ào". Thậm chí 2 ids dưới là 2 ids 2% cũng load "ào ào". Có vấn đề gì với các bạn nhỉ?
Huhu, nó không load ra cái capt nào ấy chị ạ :(, không hiểu tại sao nữa

17.08.2017. Captcha distribution is now based on user's rating. This means the more captchas you enter monthly, the higher priority you get while waiting for a captcha task. Keep working on a single account to achieve maximum priority. More improvements are coming.

nó chia cap theo cấp rồi, mình cũng load ào ào nhưng mà toàn bị đơ soft .. ai biết lý do ko?

Recaptcha Tips

Giữ chuột trái kéo dài là có thể chọn được hết không phải nhấp chuột 6 lần, tăng tốc làm recaptcha

Chào mọi người

Hình như advcash không cho exchange sang PM nữa rồi hay sao đấy, hay tại mình có 3$ nên không cho exchange sang PM

gajnxf

Last edited:
Không phải không cho mà là vì adv hết pm, khi nào họ có pm lại thì sẽ hiện ra thôi. Những lúc đó phải đi ex bởi các trang ex.

cảm ơn bạn, mình cần vài $ trong PM để mua phần mềm của XuanDuc, đúng là số nhọ quá

kolo giờ mấy tài khoản mới tạo load chậm quá sao mà làm đây mọi người

giờ kolo hết cho pay wa okpay , ngoài mấy ví như bitcoin , paypal , thì có ví nào dễ sài ko mn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,810
Latest member
hognguyen99013

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom