Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

có ai verify được số điện thoại trong okpay không , ticktet không thấy ai trả lời

Vào fanpage của nó, gửi số ticket id của bạn thử xem. Mình chờ 8 ngày chưa được verify tài khoản, vào fanpage gửi số ticket id, hôm qua đã được verify rồi.

mình nhập số điện thoại 10 số thì nó báo wrong , 11 số thì không gửi code về không biết sao nữa

bị recaptcha ẩn. đã xóa tất tật côkies vẫn bị. có cách giải quyế tko nhể

kolo mới mở thêm 2 cổng thanh toán là visa/master card và advcash.

Các bác verify địa chỉ trên okpay là gì thế,e xác minh bằng hóa đơn điện nước thì nó không chịu đợi cả 7 ngày nó mới trả lời, kẹt 97$ trong đó mà đang cần tiền gấp:(

Các bác verify địa chỉ trên okpay là gì thế,e xác minh bằng hóa đơn điện nước thì nó không chịu đợi cả 7 ngày nó mới trả lời, kẹt 97$ trong đó mà đang cần tiền gấp:(

Bạn lên fanpage của nó cmt số ticket, ngày hôm sau là nó trả lời. Dùng bảng sao kê ngân hàng hình như dễ hơn á.

Bạn lên fanpage của nó cmt số ticket, ngày hôm sau là nó trả lời. Dùng bảng sao kê ngân hàng hình như dễ hơn á.
E cám ơn bác.E có làm vậy r nên nó mới trả lời ticket của e dạng không chấp nhận hóa đơn điện ,nên e cũng k biết phải up cái gì cho nó nữa,mà mỗi cái ticket 7 8 ngày nó mới rep.

Mình thấy up hóa đơn gì cũng được, miễn là rõ ràng và bạn sửa tên và địa chỉ của mình sao cho giống y địa chỉ trong hóa đơn.

Mình thấy up hóa đơn gì cũng được, miễn là rõ ràng và bạn sửa tên và địa chỉ của mình sao cho giống y địa chỉ trong hóa đơn.
Mình up cái hóa đơn mua hàng (Vat Invoice), cái "Document number" chắc điền số trên hóa đơn rồi, nhưng "Issuing authority" điền "General Department of Taxation" ko biết có đúng ko nhi? :confused:

hôm bữa mình dùng hoá đơn internet thì verified thành công

Mình up cái hóa đơn mua hàng (Vat Invoice), cái "Document number" chắc điền số trên hóa đơn rồi, nhưng "Issuing authority" điền "General Department of Taxation" ko biết có đúng ko nhi? :confused:

Bạn gửi ticket id lên fanpage của nó rồi chờ vài ngày thử xem.

mới veri hôm qua.pm trên face cái mấy tiếng sau đc :)

Face của nó là gì vậy bạn? Mình cũng đang bị limit mà chờ sốt cả ruột mãi chưa dc veri
tìm trong trang chủ đi b :)

Có bác nào mua $ trong tk Kolo không, Bit dạo này rút chậm quá :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,212
170,361
Latest member
nhacaiuytinsol
Back
Top Bottom