Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Sao mình log vào ví okpay nó baỏ không tồn tại nhỉ? Vậy tiền tròn ấy mất hết hả mấy bạn @.@

Mọi người đang làm cho em hỏi. Có ai làm thuần recaptcha ko ạ? Tình hình load ổn ko ạ? Em đang muốn quay lại ôm cap recaptcha mà thấy load chậm quá? Ai có gì hay bày em với. Dạo này khó khăn quá

Format số đt đúng rồi. Nó không gởi thì hãy create 1 ticket gửi cho nó, hoặc nếu nó đòi "provide" thì khi điền số đt vào nó sẽ automatic create ticket. Ticket sau 2 ngày mà ko thấy gì thì vào fanpage FB chấm cho nó 1 sao thì xong.
P/s: Acc của huyền phải verify lại từ đầu hôm 1 tây tới hôm nay là 4 tây mới được approved.

Format số đt đúng rồi. Nó không gởi thì hãy create 1 ticket gửi cho nó, hoặc nếu nó đòi "provide" thì khi điền số đt vào nó sẽ automatic create ticket. Ticket sau 2 ngày mà ko thấy gì thì vào fanpage FB chấm cho nó 1 sao thì xong.
P/s: Acc của huyền phải verify lại từ đầu hôm 1 tây tới hôm nay là 4 tây mới được approved.
Bạn ơi, điền sđt như trên thì nó ko chấp nhận, ghi là add wrong, mình thấy dư 1 chỗ trống sau cùng, ko lẽ chỉ sđt 11 số sao. Huhu khổ quá, đang bị nó đóng băng tiền trong đó

10 thì gõ +84 0909 xxxx vào, nếu ko được thì phải ticket thôi, nói rõ vụ 10 và 11 số. Hoặc xài 11 số. Chỉ khi re-verfied thì tiền mới được 'thả ra'. Hoặc là close account đó mở lại accout khác.
P/s: OKP dính tới KB, nhưng post 1 đống ngoài lề chắc mod họ dòm :D :D :p

Có, mình cũng bị như vầy:(

Mọi người đang làm cho em hỏi. Có ai làm thuần recaptcha ko ạ? Tình hình load ổn ko ạ? Em đang muốn quay lại ôm cap recaptcha mà thấy load chậm quá? Ai có gì hay bày em với. Dạo này khó khăn quá
Thuần ReCaptcha thì làm trên web cho nó ổn đinh, làm recaptcha thì khỏi phải chờ kiểm duyêt, soft của bác comhet cũng đươc, soft của nó chỉ đươc 1 acc mà hay bi load ảnh châm

Last edited:
có bác nào bị tình trạng bị giữ tiền trong on moderation chưa giúp em với ! nick này e gõ k nhiều. 2,3 ngày ms vào gõ 1 lần đc 100-200 cap mà hnay check thấy bị giữ trong on moderation đến 0.4$ rồi, tức là nó giữ lâu lắm r :(
mà các nick e hay gõ thì k bị giữ nthe, có ai bị chưa ạ ?

gõ không đủ 500capt/ngày thì tiền nó nằm ở đó hoài, và sẽ dồn lên theo số lượng gõ lắc nhắc đó. Khi nào đủ 500capt/ngày thì nó sẽ nhảy hết vào withdraw. Còn ko, cứ vài capt/ngày thì tiền vẫn được cộng, nhưng nó sẽ nằm ở đó tới khi nào đủ 500capt/ngày thì thôi.

gõ không đủ 500capt/ngày thì tiền nó nằm ở đó hoài, và sẽ dồn lên theo số lượng gõ lắc nhắc đó. Khi nào đủ 500capt/ngày thì nó sẽ nhảy hết vào withdraw. Còn ko, cứ vài capt/ngày thì tiền vẫn được cộng, nhưng nó sẽ nằm ở đó tới khi nào đủ 500capt/ngày thì thôi.

Em nhớ là tối thiểu 500 captchas trong 48h liên tiếp thì phải

mấy pro cho hỏi : Mình tốc độ gõ 22 - 25 thì chiến ở dự án nào tốt, trước đây có làm giờ quay lại kiếm cơm! tks.

Chật vật cả tuần lễ với Okpay được mua lại bởi Moneypolo thì giờ đã có thể rút tiền từ Okpay về VN chỉ với 1.09$ fee mỗi 10$ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom