Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Mình định viết soft gõ kolotibablo trên nền web, k lỗi, k bị out, k bị ban do lỗi soft.

Các b đang dùng soft nào, còn cần soft mới không, nếu cần mình sẽ viết soft này với giá 1$/month :D
Giờ kolo nó ra soft của nó luôn rồi.

Giờ kolo nó ra soft của nó luôn rồi.
vậy tốt rồi, speed tối đa dùng soft do kolotibablo là bao nhiêu z b :D

nhưng mình nghĩ soft do kolotibablo chỉ dùng được 1 id, soft mình viết dùng nhiều id nên chắc speed sẽ tốt hơn :D nên ai gõ chậm, thường là newbie sẽ dùng soft do kolo viết, còn speed tốt nên dùng soft hỗ trợ nhiều id

1 tuần nữa soft xd k fix kolo mình sẽ đưa soft mình lên, :Dmà ít người comment quá, chắc bỏ gõ captcha hết rồi, k biết còn 5 hay 10 người k :confused:

1 tuần nữa soft xd k fix kolo mình sẽ đưa soft mình lên, :Dmà ít người comment quá, chắc bỏ gõ captcha hết rồi, k biết còn 5 hay 10 người k :confused:
Soft Kolo có recaptcha nữa thì quá tốt.

bác đưa soft bác lên sớm đi tui mua chứ soft XD k fix nữa rồi nói miết cũng chẳng thèm trả lời giờ nó ra code động với re-captcha soft XD coi như bỏ luôn rồi

đưa lên lun đi chớ cả tháng nay rồi XĐ có fix âu... kolo dạo ni load tốt mà không có soft làm đói lắm oy :(

bác đưa soft lên bán luôn đi chứ soft XD mà fix thì đã fix lâu rồi. Kolo load cực ngon mà không có cái soft nào làm đúng tồi tệ

vậy tốt rồi, speed tối đa dùng soft do kolotibablo là bao nhiêu z b :D

nhưng mình nghĩ soft do kolotibablo chỉ dùng được 1 id, soft mình viết dùng nhiều id nên chắc speed sẽ tốt hơn :D nên ai gõ chậm, thường là newbie sẽ dùng soft do kolo viết, còn speed tốt nên dùng soft hỗ trợ nhiều id
ủng hộ làm soft đi cậu

có ai vào dc kolo ko nhỉ,e ko vào dc

Mình change pass trong kolo thì nó hiện ra thế này không click đwowcj nwax. Có ai bị nhw mình không vậy?

ai muốn xoá lỗi thì tải cái phần mềm của nó về xoá. Còn đổi MK với đăng kí nó khoá gần 1 tháng nay rồi
phần mềm của nó tải ở đâu vậy bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back