Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Tài khoản bị khóa thì tạo lại,mình bị nó đến hơn chục tài khoản nhưng cái ví wmz để nhận tiền cho các tài khoản đó chả bị sao
Biết mà sv nghèo ko có tiền mua soft :(,nên toàn nhờ người khác add giúp mà nhờ nhìu thì ngại quá:p

Hì soft nó có 5$ à,mà các bạn tạo tài khoản thì dùng mấy trang mail dởm mà đăng ký cho dễ.Ví dụ như yopmail.com.
Ah bác có thể giúp em add mấy acc lấy vốn mua sòft dc ko ạ :D,tại h ko có acc nào gõ nữa :confused::confused: chứ nhờ bác kia hoài chắc ăn chữi :(:(:(:(:(

Ah bác có thể giúp em add mấy acc lấy vốn mua sòft dc ko ạ :D,tại h ko có acc nào gõ nữa :confused::confused: chứ nhờ bác kia hoài chắc ăn chữi :(:(:(:(:(
ok inbox acount đi max 5 ac nhé,Vì mình còn một vài cái tài khoản ac bị ban thì báo mình ấy ác khác cho.

các bác cho hỏi cách tính bonus của kolo, nó tính theo toàn bộ số code mình đã gõ được hay chỉ là số code gõ được trong vòng 1 tháng

thấy thông báo soft XD sẽ ngừng update, chắc bác @xuanduc987 bỏ soft XD ko tham gia mmo rồi. Soft xiao hiện tại vẫn chưa update nên gõ dễ bị bann acc lắm.

mình gõ xiao 6 acc vẫn k thấy ban. Chắc tại mình gõ ít mỗi ngày mỗi acc 500 đủ rút thôi nên chưa dính.
Vậy thì bạn khá may mắn rồi. Mình gõ bị bann 6 acc 12%. Nản. :(

Em thấy á code hình á mình gõ mấy hình quen quen 9 ô thôi cho chắc :D mấy cái code kia bỏ =)))) vậy khó ban hơn á mấy bác

Cho mình hỏi sao lại làm nhiều acc là như thế nào vậy?
Làm 1 acc đã nhìn căng mắt rồi,hơn nữa lại chỉ có 10s để submit,bật 5 acc thì mỗi captcha bạn gõ 1s à :confused::confused::confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,810
Latest member
hognguyen99013

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom