Spotlight kolotibablo hiện tại như thế nào ?

Ying

Senior
Reactions
173
MR
0.000
tình hình là vừa reg mấy acc kolo.

mở 2 trình duyệt khác nhau. gõ code xong click enter thì 2 trình duyệt nó enter luôn 2 trình duyệt. làm bị banned hết cả 2 :D.

Mình muốn hỏi là hiện tại có ai đang gõ kolo trên soft xd có bị lỗi gì ko. có khi nào giờ phải 1ID=1IP.

mới test gõ mấy trình duyệt bị nó trảm hết 4id rồi :D

còn 3 acc sắp lên cấp 7 nè :D

Kolo buổi sáng 15id ko có code, chiều và tối thì đỡ hơn. Mình gõ bằng soft chưa có bị ban , có điều soft out liên tục. Id mới đăng kí xong gõ soft luôn, ko có test gì hết.

kolo bh dùng soft nào để gõ nhỉ ae

Vừa mới quay lại Kolo, rate giờ ko như xưa nên đánh bữa đực bữa cái. Theo mình thì khi đánh trên trang web Kolo thấy chạy ổn vào 3->6a.m, sau đó thì chậm dần. Chạy thử soft Kolo thì theo mình thấy được (tuy ko nhanh như dùng soft khác), rate Recaptcha ngon (1.3/1k) nhưng mà load gì như khỉ ấy, click hoài ko được, bị dính -1 mặc dù click đúng.

Mình gõ 2 tài khoản trên web bình thường mà ta.
Mình chỉ mở 1 cửa sổ thường với 1 cửa sổ private của 1 trình duyệt thôi là đăng nhập và gõ 2 tk bình thường.
Sau này xài soft của Kolo thì gõ cả 3 tk luôn, không có vấn đề gì cả. Nhưng công nhận là soft load ảnh chậm thật.

Vừa mới quay lại Kolo, rate giờ ko như xưa nên đánh bữa đực bữa cái. Theo mình thì khi đánh trên trang web Kolo thấy chạy ổn vào 3->6a.m, sau đó thì chậm dần. Chạy thử soft Kolo thì theo mình thấy được (tuy ko nhanh như dùng soft khác), rate Recaptcha ngon (1.3/1k) nhưng mà load gì như khỉ ấy, click hoài ko được, bị dính -1 mặc dù click đúng.
Bạn thường bị mấy code chọn từng ảnh cho tới hết ảnh được yêu cầu đúng không?
Làm cùng lúc nhiều tài khoản thì khi gặp mấy code đó nó hay bị vậy đó, giống như khi mình mở nhiều website có mấy code đó thì nó cũng bị lỗi y như vậy. Nên mình nghĩ không hẳn là do Kolo đâu.
Với mấy cái site thì mình còn có thể giải quyết bằng cách làm tuần tự từng cái, giải quyết ở site này xong mới tới site khác, còn kolo thì đành chịu, nội chờ hình nó load xong thì mất bao nhiêu là thời gian, bắt buộc phải nhảy liên tục để không bị hết thời gian của Kolo.
Mình mà gặp mấy capt đó thì đa phần cứ chọn cho nó reload capt khác luôn. Chứ ngồi chờ từng hình từng hình rồi bị sai lại chờ tiếp thì mệt lắm. Chỉ khi nào đủ thời gian để chọn hết hình luôn mà không phải nhảy cửa sổ thì mình mới làm mấy capt đó thôi. Nhưng túm lại là reload nó luôn đi cho nhanh.^^.
Mà rate recaptcha bên bạn ngon thế? Mình toàn 1.2/1k thôi.

cảm giác thằng kolo này chỉ rình XD update rồi 1 thời gian ngắn sau nó cũng update

có code bạn ơi. chắc sắp ngỏm rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,234
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom