Kolotibablo.com-Rút tiền về ví có dễ không?

Status
Not open for further replies.
Reactions
2
MR
0.000
Mấy anh cho em hỏi rút tiền về ví trong KOLO có dễ không . Mấy anh rút về thời gian bao lâu thì có vậy . Do em mới chơi mà được 3 ngày hơn 1,1usd mà em rút về mà hơn 1 ngày rồi , em vào ví webmoney nhưng vẫn chưa thấy tiền về . Không biết em có nên tiếp tục không ? Anh nào có thể chụp cho em mấy tấm hình về những thanh toán thành công của mình cho em tham khảo tí với . Em xin chân thành cảm ơn . webmoney.png

wanwan1910

Senior
Reactions
110
MR
1.328
KOLO uy tín. Rate thấp tè, kỷ luật gắt gao , nếu nó ko uy tín thì chả có ma nào làm cho nó nữa đâu.

KOLO uy tín. Rate thấp tè, kỷ luật gắt gao , nếu nó ko uy tín thì chả có ma nào làm cho nó nữa đâu.
Em thấy thích KOLO vì nó có kĩ luật . Mình làm bao nhiêu hưởng bấy nhiêu . Mà em mới chơi nên thấy KOLO dễ đánh hơn mấy Web khác . Em chỉ có cái là thanh toán mà bị trục trặc thôi . Anh thấy KOLO thanh toán thế nào vậy?

TrongPay

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Em thấy thích KOLO vì nó có kĩ luật . Mình làm bao nhiêu hưởng bấy nhiêu . Mà em mới chơi nên thấy KOLO dễ đánh hơn mấy Web khác . Em chỉ có cái là thanh toán mà bị trục trặc thôi . Anh thấy KOLO thanh toán thế nào vậy?
Bạn cứ yên tam với thanh toán của Kolo . thường thì hôm trước đặt lênh hôm sau sẽ có tiền .

Reactions
1,323
MR
0.289
có thể 5p cũng có thể 3 ngày. kaka. kolo là 24 - 72h tiền về mà. đôi khi mới request xong là nó pay, đôi khi chờ 3 ngày. kolo giờ khó ăn lắm :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week